luathieng_t3

Bạn có thể đến 55B Hàng Cót, có bác sỹ Hoa Hồng là người chuyên khám phụ khoa và thai sản rất tốt.hay là 35 Vạn Bảo, Hà Nội.Hôm trước đưa mẹ tớ đi khám ở phòng khám của cô Hương (phó Giám đốc Bệnh viện phụ sản Hà Nội) thấy rất đông người khám. Cô Hương nhẹ nhàng, nhiệt tình và chuyên môn thì giỏi có tiếng rồi. Bạn đến số 11, ngõ 850 Đường Láng, từ 17h30 đến 20h thứ 2 đến thứ 7 nhé.

Đt 7755521

Trích dẫn:Từ bài viết của kool_01

Bạn có thể tham khảo đường link dưới đây với 6 bệnh viện phụ sản tốt nhất Việt Nam: http://www.suckhoe360.com/Me-va-be-yeu/Chuan-bi-mang-thai/6BenhVienPhuSanTotNhatVN.php

Chúc bạn luôn vui vẻ!

taitu_qn

Có phòng khám CHI ở tầng 2 khu A nhà chung cư tớ ở ( A205, M3M4, 91Nguyễn Chí Thanh) đấy bạn. Phòng khám này chuyên nghiệp lắm.

sunny_luv_lynk

Trích dẫn:Từ bài viết của freshman

Có phòng khám CHI ở tầng 2 khu A nhà chung cư tớ ở ( A205, M3M4, 91Nguyễn Chí Thanh) đấy bạn. Phòng khám này chuyên nghiệp lắm.

Bạn ơi bạn có số đt của phòng khám chi đấy không, bạn cho tớ nhé, và thời gian khám ntn bạn nhỉ vì nhà mình ở gần đó. Thank bạn nhiều nha.

namchautucongtu

Trích dẫn:
Từ bài viết của khanhhoa2510

Trích dẫn:
Từ bài viết của freshman

Bạn ơi bạn có số đt của phòng khám chi đấy không, bạn cho tớ nhé, và thời gian khám ntn bạn nhỉ vì nhà mình ở gần đó. Thank bạn nhiều nha.

Bạn có thể đến phòng khám số 44A ngõ 44 Hào Nam- Hà nội ( Gần nhạc viện Hà Nội). Bác sĩ của bệnh viện Bạch Mai và Xanh Pôn rất có kinh ngiệm và tận tình. :) Có thể liên lạc theo số đt 01674542246. Bảo đảm không chữa khỏi hoàn lại tiền :))

Cace

em bị ngứa ở phần phụ rất khó chịu, ban ngày thì đỡ nưng đêm đến thì ngứa nhiều hơn
có ra dịch màu vàng nhưng khônng có mùi. chỉ giùm e địa chỉ khám ở đâu thì tốt

các bạn có thể tham khảo địa chỉ: Trung tâm Chăm sóc sức khỏe sinh sản Hà Nội địa chỉ: 38 phố Cảm Hội, quận Hai Bà Trưng, Hà nội Điện thoại phòng tiếp đón: 0462785713. Tại đây cung cấp đầy đủ các dịch vụ về chăm sóc sức khỏe sinh sản cho mọi lứa tuổi, đói tượng nam nữ với các trang thiết bị hiện đại và thái độ phục vụ tận tình hay tham khảo thông tin tại địa chỉ: http://vn.360plus.yahoo.com/ttsksshn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đánh giá sự hài lòng của khách hàng về dịch vụ khám bệnh tại Khoa Khám theo yêu cầu, Bệnh viện Phụ sản Trung ương năm 2014 Luận văn Kinh tế 0
X Khám phụ khoa cho nam giới ở đâu ? Sức khỏe 4
H Mình muốn đi khám phụ khoa, thì khám ở cơ sở nào là an toàn và tốt nhất? bạn nào biết chỉ jup mình? Sức khỏe 0
D Bệnh viện phụ sản có làm việc ngày thứ 7 ? Hỏi địa chỉ khám phụ khoa tốt ? Sức khỏe 5
T Quá trình mang thai - khám thai - khám thai định kỳ là việc làm cần thiết cho thai nhi và thai phụ. Sức khỏe sinh sản 0
Q Nghiên cứu một số chỉ số đông máu của phụ nữ mang thai khám tại Bệnh viện Phụ sản Hà Nội Tài liệu chưa phân loại 2
T Nghiên cứu đặc điểm thiếu máu của phụ nữ có thai đến khám tại bệnh viện Phụ sản Hà Nội năm 2012- 2013 Tài liệu chưa phân loại 0
H Nghiên cứu đặc điểm tinh dịch đồ theo tiêu chuẩn Tổ chức Y tế thế giới 2010 của nam giới đến khám tại Trung tâm hỗ trợ sinh sản Bệnh viện Phụ sản Trung ương Tài liệu chưa phân loại 0
V Nghiên cứu đặc điểm lâm sàng, cận lâm sàng ở phụ nữ nhiễm Chlamydia trachomatis đến khám vô sinh tại Bệnh viện Phụ sản Trung Ương năm 2012 đ Tài liệu chưa phân loại 0
T Nghiên cứu đặc điểm lâm sàng, cận lâm sàng ở phụ nữ nhiễm Chlamydia trachomatis đến khám vô sinh tại Bệnh viện Phụ sản Trung Ương từ tháng 2 – tháng 8 năm 2012 Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác