16101995a

Tình hình là mình đang làm khóa luận đánh giá chất lượng trang website về du lịch mà thầy nói về tìm những cơ sở để xây dựng bảng hỏi với các nghiên cứu liên quan đến đánh giá chất lượng website mà mình không biết nguồn phải lấy từ đâu ra, các bạn biết gì về thông tin này thì chỉ giúp mình với ạ! Mình thank các bạn nhiều.

daigai

Well-Known Member
thì em tự lập ra bảng câu hỏi rồi phỏng vấn vài người bạn là được

Câu hỏi để đánh giá chất lượng website như:
Website có dễ sử dụng
Website hình thức đẹp, bình thường, xấu
Website có cung cấp đầy đủ thông tin bạn muốn tìm...

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
E nâng cao chất lượng hoạt động tín dụng tại Ngân hàng Công thương khu vực Đống Đa. làm khoá luận tốt nghiệp của mình Luận văn Kinh tế 0
S Khoá luận tốt nghiệp Du lịch tàu thuyền trên Vịnh Hạ Long Văn hóa, Xã hội 0
D Nghiên cứu lao động trẻ em - Từ góc độ phương pháp tập trung làm rõ các phương pháp nghiên cứu được sử dụng trong khoá luận này Luận văn Kinh tế 0
P Tiểu luận Ý chí là chìa khoá để làm nên kỳ tích Tài liệu chưa phân loại 0
S [Free] Khóa luận Tìm hiểu nội dung và thiết kế một số trò chơi, buổi ngoại khoá môn toán lớp 2 Tài liệu chưa phân loại 0
D Nghiên cứu về cầu laptop của sinh viên khoá 44 trường ĐHKT Huế Luận văn Kinh tế 0
H Tổ chức hạch toán kế toán vật liệu, công cụ dụng cụ tại công ty khoá Minh Khai Luận văn Kinh tế 0
J ý kiến đóng góp nhằm hoàn thiện công tác quản lí, sản xuất và tổ chức hạch toán kế toán CPSX tại công ty khoá Minh Khai Luận văn Kinh tế 0
B Tổ chức hạch toán CPSX với vấn đề nâng cao hiệu quả sản xuất kinh doanh ở công ty khoá Minh Khai Luận văn Kinh tế 0
M Thực trạng tiêu thụ sản phẩm ở công ty khoá Việt Tiệp trong thời gian qua Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác