Boyd

các bạn cho mình hỏi cái này, nhà mình và nhà chú mình cách nhau tầm 200m. Bây giờ mình muốn nối mạng từ nhà chú ấy về nhà mình liệu có được ko? Gói cước nhà chú ấy là gói giáo viên nên rất rẻ. Vậy bạn nào biết thì bảo mình nha. Nếu có thể chỉ dẫn mình cách nối dây về thì mình rất cảm ơn!

bạn muốn thế phải nhờ nhà nào ở giữa nhà bạn và nhà chú để modem+swith thì cả hai người mới dùng được!

Calbex

Vậy không được đâu. khoảng cách 200m không phải là gần. Tốt nhất bạn nhờ người thân có thẻ giáo viên mà đăng kí một đường truyền khác đi.

boy_9x

Nối được bạn a
Có điều phải mua dây cable cũng 200m, cũng rẻ thôi
Rồi cắm dây đó vào modem của Chú bạn, đầu còn lại nối vào máy tính bạn. Xong

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
G cho minh hoi cach tao tai khoang trong e-gold InterNet 1
C Nghiên cứu mối quan hệ của ong ngoại ký sinh Euplectrus xanthocephalus Girlault với vật chủ sâu khoang Spodoptera litura (Fabricius) Khoa học Tự nhiên 0
O Bảo tồn và sử dụng hợp lý vùng đất ngập nước hồ Pa Khoang tỉnh Điện Biên Môn đại cương 2
D Thực trạng và giải pháp thu hút FDI vào KCN,KCX trên địa bàn thành phố HCM trong khoang thời gian từ 2006 -2010 Tài liệu chưa phân loại 0
H Hoàn thiện kế toán tiền lương và các khoang trích theo lương tại công ty TNHH KINH DOANH DƯỢC THIÊN THÀNH Tài liệu chưa phân loại 0
A Nghiên cứu sự thay đổi áp lực khoang và đánh giá kết quả điều trị gãy kín mâm chày bằng kết xương nẹp vít Tài liệu chưa phân loại 0
L Máy đang pho khoang 20 tờ thì tát máy khởi động lại máy bị lỗi phần nào, cách nào khắc phục? Hỏi đáp Tin học 0
L Về hai loài ong ký sinh quan trọng trên sâu non sâu khoang nhóm sâu đo xanh và sâu xám hại trên đậu đỗ và lạc Tài liệu chưa phân loại 0
H Nghiên cứu xác định tỷ lệ thành phần hoá học thích hợp của pheromone sâu khoang (S. litura) Tài liệu chưa phân loại 0
I So sánh tác dụng gây tê khoang cùng bằng Lidocain kết hợp ketamin với Lidocain đơn thuần trong phẫu thuật vùng đáy chậu Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác