TheLiem_TheLiem

các bạn cho em hỏi là hiện tại em đang dùng windows 7 Ultimate. Mấy ngày nay tự nhiên các phần mềm download của emcoi nhưIDM và Fshare Tool không thể chọn vùng save file được. Bác nào biết xin chỉ giúp em với

Eldur

Mình cũng vừa từng bị như bạn, nhưng lâu rùi hok nhớ lắm. Hình như nó liên quan đến quyền adminitrators .Bạn thử làm theo các bước này xem sao (ko chắc chắn lắm). Vào computer. Chuột phải vào ổ mà bạn không save được.Trên cửa sổ "Properties" bạn vào mục "Security". Chọn Edit như hình vẽ nhá

buzzguy_net

handoi_vodoi90 Mình cũng vừa từng bị như bạn, nhưng lâu rùi hok nhớ lắm. Hình như nó liên quan đến quyền adminitrators .Bạn thử làm theo các bước này xem sao (ko chắc chắn lắm). Vào computer. Chuột phải vào ổ mà bạn không save được.Trên cửa sổ "Properties" bạn vào mục "Security". Chọn Edit như hình vẽ nhá

bác này mỗi hình lại 1 hình nền khác.khoe khéo thế

Muircheartaigh

Ax, bình thường mình để cứ 30s là đổi hình 1 lần,mà mỗi thao tác chụp màn hình ,chỉnh sửa rùi lại lưu lại ...vậy thì làm sao mà nó không đổi cho được, không có ý khoe khoang gì đâu hehehe

kumatri185

bạn dùng theme khác của microsoft phải không ? bạn vừa chỉnh sửa file explorerframe.dll và explorer.exe nên bị thế , bạn restore lại file cũ là được thôi

Các chủ đề có liên quan khác