F10_Enter

Xin chào các bạn , như các bạn vừa biết hình thưc kiếm tiềnGet Paid To Complete Offers khá là hấp dẫn ,nhưng hầu hết các trang đều có mộtnhược điểm là chuyện đăng kí khá phức tạp thường làm giảm năng suất làm chuyện khigiới thiệu thành viên ,cùng cách thanh toán như trả qua SEC gây ra sự không antâm cho người dùng. Đến với Fiftry.com bạn sẽ loại bỏ được nhưng nhược điểm đó, và chủ động với số tiền mà bạn kiếm được bằng cách rút ra bằng Webmoney.Đâylà một trang web của Nga , nhưng hãy yên tâm tui sẽ chỉ dẫn các bạn một cáchđầy đủ nhất.

Tất nhiên điều kiệnđầu tiên là có tài khoản Webmoney.

Để đăng kí xin ấnvào đây

(Đây là link mờithành viên mới của tôi, hãy đọc bài viết , nếu thấy có ích, xin dùng nó để đăng kí .Xin chân thành cảm ơn)

Chọn:

Sau đó sẽ hiệnra các mục :

Vậy là bạn vừa có1 tài khoản .

* Điều khoản dịchvụ , cách kiếm tiền:

1.Bạn nhậnngay 50 rub(khoảng 25000 VND) sau khi đăng ki.

2.Bạn có 2cách để kiếm tiền:

a.Xemvideo quảng cáo :Kiếm khoảng 5000-15000 VND / ngày (chỉ mất khoảng 10- 15 phút)

Chọn " Oпросы"

Resized to 88% (was 800 x 124) - Click image to enlarge

Sau khi xem xong chọn " посмотрел(а)! "

Lúc nàyhệ thống sẽ đưa ra cho bạn 8 câu hỏi , nhưng đừng lo các câu hỏi này chỉ mangtính chất dò hỏi ý kiến người tiêu dùng , nghĩa là bạn muốn trả lời thế nàocũng được . Ngoài ra các câu hỏi này luôn lặp đi lặp lại ,với mỗi câu bạn phảichờ 10-15s để được trả lời .Ví dụ:

Câu 1:1) Привлекает ли реклама внимание?(Quảng cáo này có lôi cuốn sự chú ý không?)

Có 5 mục : Очень сильно (rất mạnh)

Сильно (mạnh)

Не особо (không có gì đặc biệt lắm)

Немного (không nhiều)

Нет (không)

Chọn xong chờ 10-15s rồi ấn "Ответить" ở ngay bên dưới câu hỏi.Sau 8 câu bạn nhận được 10-12 rub (khoảng 5-6000 VND)

Ảnh cho câu 2:

Trong1 ngày bất kể thời (gian) điểm nào (không cần chờ 24h), bạn được xem 3 video quảngcáo, và kiếm được 30-36rub .

3. Mời thànhviên mới :

+ Mỗithành viên đăng kí qua link của bạn, bạn sẽ nhận 21 rub.

+ Bạnsẽ nhận hoa hồng = 15% tiền mà thành viên đó làm được trong 1 ngày .(Tất nhiênthành viên đó không bị trừ tiền)

+Không được đăng kí bằng cùng 1 địa chỉ IP , tài khoản của bạn sẽ bị khóa.

Để xem đườnglink chọn sauđó chọn . Đây làđường link của tui :

Resized to 88% (was 800 x 183) - Click image to enlarge

4. Mua điểmthưởng : đây là một phương pháp để tăng thu nhập trong 1 ngày .Khi bạn mua điểmthưởng thì số tiền bạn kiếm được trong 1 ngày sẽ được cộng thêm 1 khoản phầntrăm tương ứng.(Nhưng bạn phải mất tiền để mua chúng)

Sau đây làbảng giá:

% tương ứng:

Ví dụ bạncó 80 điểm thưởng ứng với 30%,tiền bạn kiếm được trong ngày là 100 rub , tức làhôm đó bạn sẽ kiếm được 130rub.

Để mua chọn:

* Rút tiền:Việc rút tiền được thực hiện đơn giản thông qua Webmoney.Chọn:

+ Số tiền nhỏ nhất bạn có thể rút là 800rub(khoảng 400.000 VND)

+ Bạn chỉ có thể rút trong khoảngtừ 13h00-17h00(giờ Nga) tức là 17h00-21h00(giờ Việt Nam)

Khá là hấpdẫn phải không? :lol: Còn chờ gì nữa mà chưa đăng kí ngay ?

Hãy ấn vàođây

Đây làlink mời thành viên mới của tôi, nếu bạn thấy bài viết có ích, xin dùng nó đểđăng kí .Xin chân thành cảm ơn.

Bạn hãycopy bài viết trên của tôi, và thay link của bạn vào đó , trên cơ sở đó tui vàbạn cùng có lợi. Chúc bạn thành công.

Fiftry + Webmoney = $+ время + простота

Если у вас есть Webmoney , регистрируйте сейчас , сразу получить 50 руб , это шанс дляувеличить ваш доход , нажимайте :

Các chủ đề có liên quan khác