cartoonphuc2

Em đang làm thủ tục vởi Prudential đây, nhưng vừa nản vừa tức, vừa chán đang nghĩ đưa ra quyết định cuối cùng có vay nữa hay không thì tìm được thớt này.

Quả là em đang cần khoản tiền dưới 100tr không muốn thế chấp nhà cửa lằng nhằng và cũng cần thời gian ngắn loanh quanh thế nào lao vào Pru nay đã được gần 3 tháng làm thủ tục vẫn chưa đâu vào đâu..mỗi hôm lòi ra 1 yêu cầu. Mặc dù theo quảng cáo thì rất đơn giản và nhân viên kinh doanh thì không có vấn đề gì.
VD: Phải chứng mình công ty mình đang làm phải vào diện ưu tiên thì mới được vay (nếu là nv của Dầu khí thì khỏi phải chứng minh, các cty khác phải có ĐKKD>10tỷ mới được vay, hehe...em mà làm Dầu khí chắc chẳng mấy khi phải đi vay của Pru), bảo hiểm, xác nhận lương phải đúng mẫu, hộ khẩu không khớp vì bị chỉnh sửa vì lý do hành chính xác nhận 1 tháng 1 lần (nghĩa là em làm lúc đầu đến nay là tháng thư 3 phải làm lại) và còn rất nhiều thứ lặt vặt khác Kinh nghiệm vay tín chấp ? . Theo em không nhầm thì chắc còn cửa phỏng vấn gì nưã ấy...tóm lại là em vẫn chưa xong và cũng không biết còn yêu cầu gì nữa không nhưng em nản thực sự rồi.

Đúng là giống như trò chơi Ú tim, Pru làm mất thời gian của khách hàng, các thông tin thì không rõ ràng, thiếu sự tôn trọng, đấy là chưa kể chỉ thấy tiềng xấu ở trên mạng thôi.
Thực sự em cũng không còn thiết tha vay khoản tiền này ở Pru nữa, mai em sẽ trả lời họ và yêu cầu lấy hồ sơ về và tìm ngân hàng khác, mong rằng đây là 1 kinh nghiệm nhỏ mà em mắc phải chia sẻ cho mọi người đang cần vay vốn tránh để đỡ phí mất thời gian lỡ mất cơ hội làm ăn. Thank

recwar2004

ôi bạn ơi sao bạn không chọn vay bên VPBank cho đơn giản.giấy tờ đơn giản hơn bên pru nhiều,.lương 3tr là được vay rồi.chuyển khoản hay tiền mặt đều được.với cả không phải chứng minh công ty gì hết,nếu bạn có mua bảo hiểm nhân thọ và đóng phí đều thì còn dễ vay hơn/có gì thì cứ alo mình theo số 01679.381.361 mình tư vấn thêm cho,mih tên Đức.ở HN.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Thực trạng việc tạo lập và sử dụng vốn hỗ trợ cho người nghèo thời gian vừa qua - Kinh nghiệm nước trên thế giới cho người nghèo vay vốn Luận văn Kinh tế 0
P Lãi suất trần cho vay: Kinh nghiệm nước ngoài và hướng sửa đổi Bộ luật Dân sự Tài liệu chưa phân loại 2
D Ảnh hưởng của nợ công tới tăng trưởng kinh tế nghiên cứu thực nghiệm tại đông nam á Luận văn Kinh tế 0
D Đề thi trắc nghiệm kinh tế quốc tế Kinh tế quốc tế 0
D Trắc nghiệm kinh tế học quốc tế, có đáp án Kinh tế quốc tế 0
D sáng kiến kinh nghiệm một số kinh nghiệm dạy trẻ 4 5 tuổi phòng chống hỏa hoạn trong trường mầm non Luận văn Sư phạm 0
D Bảo vệ quyền lợi của người tiêu dùng bằng pháp luật hình sự một số nước trên thế giới – kinh nghiệm cho Việt nam Luận văn Luật 0
D kinh nghiệm dạy học môn âm nhạc phát triển năng lực cho học sinh tiểu học đáp ứng mục tiêu chương trình gdpt 2018 Luận văn Sư phạm 0
D Trắc nghiệm Dược lý có đáp án Thuốc tác động trên Hệ thần kinh thực vật Nông Lâm Thủy sản 0
T Kinh nghiệm nhập hàng Trung Quốc giá rẻ tận gốc cho người kinh doanh Mẹo vặt cuộc sống 0

Các chủ đề có liên quan khác