Cosmo

Bạn vui tính thật đấy,muốn có thân hình đẹp mà không cần tập TD,lại không ăn kiêng,vậy bạn đã chơi khó anh em rùi đó,không có cách nào nữa đâu.Cố gắng tập TD đi,đi bộ,tập cơ bụng,..nhìu bài tập có tác dụng lắm,nhưng đòi hỏi tính kiên trì,cố lên bạn nhé,chúc ban có 1 thân hình như ý...

dat2004_nd

Em muốn bụng nhỏ mà không ăn kiêng , không tập thể dục thì rất khó . nhưng có 1 cách nhưng phải chịu tốn tiền , em để dành khoảng 995 ngàn mua cái đai tình yêu hay sản phẩm vibroaction cũng rất hiệu quả ít tốn thời gian và không có mệt nữa chúc em co thân hình đẹp

Burtt

Nguyên lý của giảm vòng 2 đối với người bình thường là lượng calo nạp vào < lượng calo đốt cháy do hoạt động. Do đó có 2 giải pháp, ăn ít và vận động nhiều đúng cách để đốt calo.

Đối với người không bình thường, chắc là do giun sán hay là có vấn đề với lục phủ ngũ tạng mà bụng trương phình. Hy vọng bạn không phải tuýp này.

Gập bụng không phải là bài tập làm giảm vòng bụng đâu, theo mình biết bạn chỉ nên gập khi bụng đã nhỏ với mục tiêu là có mấy cái múi.

Bài tập giành cho bạn là chạy bộ, nhấc chân cao một chút, ăn uống điều độ. Ăn chủ yếu vào buổi sáng và trưa ăn ít buổi tối. Không bia bọt.

Bán xe máy đi, đạp xe đạp.

Hồi ở nhà mình cũng giống bạn, bụng rất có dáng làm quan. Từ hồi đi tây học, không có nhiều tiền không nhậu nhẹt, cả năm không ngửi thấy mùi bia, đi học thì phải chổng mông lên đạp xe qua mấy ngọn đồi. Thế mà chẳng mong bụng nó cũng nhỏ đi, chân tay to ra sau một năm.

Nói thế thôi, chứ khi về nhà sẵn tiền sẵn xe sẵn bạn hữu cũng khó thực hiện thật

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Trong xu thế hội nhập của thị trường các doanh nghiệp Việt Nam (doanh nghiệp của bạn) phải làm gì để nâng cao chất lượng hàng hoá và bắt kịp thị trường Kiến trúc, xây dựng 0
D Cổ phần hoá doanh nghiệp Nhà nước và làm gì để đẩy mạnh cơ phần ở Việt Nam hiện nay Luận văn Kinh tế 0
N Một trong khó khăn doanh nghiệp Việt Nam vừa và nhỏ là không giữ được lao động giỏi. Tại sao? Doanh nghiệp cần làm gì để giữ chân lao động giỏi? Luận văn Kinh tế 0
T Sinh Ra Để Làm Gì - Ebook PDF Nghệ thuật sống 0
D Cần làm gì để đăng ký bảo hộ thương hiệu? Kinh nghiệm khởi nghiệp 1
L File MKV ở Youtube để làm gì? InterNet 4
N Trong xu thế hội nhập của thị trường các doanh nghiệp Việt Nam (doanh nghiệp của bạn) phải làm gì để nâng cao chất lượng hàng hoá và bắt kịp thị trường Tài liệu chưa phân loại 0
A Tổ chức họp nhóm trao đổi ý kiến về câu hỏi sau: “Em cần làm gì để bảo vệ môi trường.” Văn học thiếu nhi 0
C Dùng Tool gì để làm clip quảng cáo.. Thủ thuật tin học 0
D Để làm Một thẩm phán tốt cần những gì ? What are the qualities of a good judge? Các kỳ thi Tiếng Anh 0

Các chủ đề có liên quan khác