tuenv2000

Laptop bị hao pin khi không sử dụng? Giúp me!

pin chai 5% có điên mới bảo họ thay pin #.bây giờ cứ cắmpin vào sd đi.tuần dùng 1 lần.pin sac rùi mà lâu k dùng nó vẫn tụt mà.nếu pin mới sạc mà qua đêm mà pin tụt 20% là hơi nguy.cứ cắm vào sd ngay rùi theo dõi tiếp xem ntn,cọ bị như trên k,rùi nói tiếp.

only_lovetruc

cái này máy mình cũng bị nè, xài có tí xíu là hết pin ah. không biết phải xử lí như thế nào nữa, đang tính mang ra người ta thay kiểm tra va thay cell cho quá

kjngboy20 đâu đến nỗi nước đó pin như vậy chắc xài dc 1 tiếng chứ mấy, ra mua cục pin mới xài cho thoải mái

nhocsieuway24

pin bạn xài dc bao lâu thế chủ thớt, có dc 1h như cậu này nói k?

Zigor

hay quá. Thanks nhiều ...

Rorey

kjngboy20 pin bạn xài dc bao lâu thế chủ thớt, có dc 1h như cậu này nói k? Máy mình i7 nên xài bình thường được 1h30p. xem phim được hơn 1h

kid_wizard

kjngboy20 pin bạn xài dc bao lâu thế chủ thớt, có dc 1h như cậu này nói k? Máy mình i7 nên xài bình thường được 1h30p. xem phim được hơn 1h

Janneth

jackiechan2007 Máy mình i7 nên xài bình thường được 1h30p. xem phim được hơn 1h vậy thì cũng chưa tới nỗi nào, từ nay hãy xài cẩn thận chút là dc thôi, dùng battery care hay bar quản lí pin là ok

Dowle

Ăn Mày Bạn dùng windows nào vậy...Nếu mà windows 7 thì vô đây mà coi nè...Lỗi là ở chỗ đó ...Chưa chắc vừa do pin
bây h thì thay pin chứ làm sao nữa

Các chủ đề có liên quan khác