ct_design

Cần giúp đỡề kis 8.0.0.506.Mình vừa làm tất cả cách mà vẫn bất thể cài được nó,đã dùng Your Uninstaller! 2008 gỡ ra rồi nhưng van bất thể cài lại được mong các bạn giúp đỡ

nh0_sh0ck01

Bạn thử tìm và xóa hết các giá trị trong Registry coi sao, có thể bạn nên phải tải file mới về

Chúc bạn thành công!

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Bạn thử tìm và xóa hết các giá trị trong Registry coi sao, có thể bạn nên phải tải file mới về

Chúc bạn thành công!

tamnhintrithuc

Mình nghĩ bạn thử tải file cài khác và xóa cái file cài cũ đi cùng với cái thư mục Kaspersky Lab Setup Files tại C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\Kaspersky Lab Setup Files xem có tiềm quan gì 0.

Chúc bạn thành công!

ohle.com94

Mình vừa tải file setup mới rồi và cũng xóa trong kaspersky lab luôn nhưng vẫn bị lỗi đó bạn à.Khổ quá!

p3mi_003

bạn thử nói rõ hơn xem sao!!hay là nó phát hiện một AV khác trong máy nên không cho cái?

thanhnsbk

Bạn sài trình Ace Utilities dọn rác, cho khởi động lại máy rồi tiến hành cài đặt lại coi sao

traigiau_91

Trích:

Lordzoro

lỗi thì mình vừa post hình lên rồi,còn chương trình khác thì bất có bạn à

Link cho bạn:

Code:

http://www.mediafire.com/file/mdt1wmgmt5n/Ace Utilities Setup.exe

cauvong_gacon

Trích:

Lordzoro

Cần giúp đỡề kis 8.0.0.506.Mình vừa làm tất cả cách mà vẫn bất thể cài được nó,đã dùng Your Uninstaller! 2008 gỡ ra rồi nhưng van bất thể cài lại được mong các bạn giúp đỡ

Theo tui file cài của bạn có vấn đề. Bạn tải file cài khác từ trang chủ và cài lại xem

mr.kanx

Trích:

dinhvantuoc

Theo tui file cài của bạn có vấn đề. Bạn tải file cài khác từ trang chủ và cài lại xem

tui vừa gặp trường hợp na ná như vậy

Làm các kiểu cũng bất được và với phương án cuối cùng là tiến hành cài lại windows và có 2 trường hợp là vừa cài lại windows nhưng vẫn 0 được và 2 trường hợp này mình đoán là do lỗi thuộc về Main vì vừa tiến hành định dạng toàn bộ ổ cứng cũng như thay thanh RAM khác. 2 trường hợp này gửi trả lại cho chủ máy giải quyết.

nguyendai_tk3

cai truong hop nay minh cung gap roi ban oi.

khi ta cai phan mem diet virut, ma lai khi go bo ta khong dung chuc nang go bo cua chinh phan mem virut do. Nen khi cai phan mem vi rut KIS len la no bao loi vay do.

theo minh thi ban kiem tra lai , hoac cai lai phan mem virut truoc do xong go bang chinh chuc nang go bo cua no xem.

Hoi truoc minh cung bi vay cong voi may bi loi nen minh phai bung file ghost.

saudoi_thienthu

bạn hãy copy cái bản cài đặt của bạn sang một chỗ bất kỳ ví dụ ổ D chẳng hạn. lỗi này là đường dẫn của bạn có chứa ký tự đặc biệt. nếu mình bất nhầm thì ký tự đó là @. bạn thử đổi tên khactrinhvo@ thành một tên khác xem sao.

Goodluck!

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

bạn hãy copy cái bản cài đặt của bạn sang một chỗ bất kỳ ví dụ ổ D chẳng hạn. lỗi này là đường dẫn của bạn có chứa ký tự đặc biệt. nếu mình bất nhầm thì ký tự đó là @. bạn thử đổi tên khactrinhvo@ thành một tên khác xem sao.

Goodluck!

djnhthang_kute

Bạn thấy bất tất cả các phần mềm diệt virut đều có chức năng gở bỏ mà.

Bạn gở bỏ bằng chức năng gở bỏ khác là khi cài KIS nó báo còn còn tại phần mềm củ mà tìm thì chẳng thấy đúng không?

Canning

Nếu gỡ bỏ = phần mềm khác ta vẫn có thể xóa sạch sẽ được trong Registry và các thư mục có liên quan do đó 0 ảnh hưởng gì đến khía cạnh báo còn còn tại

Trích:

Goodluck!

Mình nghĩ là trình Kapersky bất cài đặt tại vị trí User Name mà cài trong All Users nên tên có ký tự lạ 0 ảnh hưởng.

hix, lỗi này nó báo thế mà bạn, bạn thử copy bộ cài sang thư mục khác rồi tiến hành cài đặt xem sao.

lỗi này là vị trí bộ cài của bạn chứ mình bất nói là cái đó bạn cài vào đâu!

Mình có gặp trường hợp kiểu na ná như vậy và 0 cho cài kể cả tải file khác từ trang chủ về hay tài = máy khác copy sang.

Trường hợp này nếu 0 cho cài bản KIS thì ta thử tiến hành cài bản KAV coi sao, nếu 0 được nữa cài lại HĐH rùi cài luôn nó sau khi cài xong HĐH.

Nếu kể cả chuyện cài lại mới HĐH = bản chuẩn mà 0 được nữa ta tiến hành kiểm tra con RAM

Trường hợp mình gặp là máy Laptpop Lenovo 3000 (0 nhớ rõ đời) với RAM 1 GB chỉ cài được HĐH và Office xong báo lỗi. Phương án cuối cùng là mang đi xử lý cái Main.

Chúc các bạn may mắn và thành công!

Các chủ đề có liên quan khác