world_boy_17

ở ngay lỗi nó vừa hiện là sai đường dẫn tại sao lại cứ phải suy đoán lung tung nhỉ? bạn thử dịch cái lỗi mà kas nó thông báo xem nó bảo j?

nếu bạn cài lại HĐH mà vẫn đặt tên như thế thì chắc bất bao h cài được kas đâu.

sharesing vừa thử đổi tên như mình bảo chưa? và kết quả như thế nào???

Sax sai đường dẫn chi đâu.

Dù bạn có để file cài ở đâu mà khi cài để mặc định ở ổ C ( ổ cài đặt thì nó sẽ extract ra 2 file là kis.en.msi và setup.exe trong thư mục theo đường dẫn sau ( cái này do mình dùng KIS 2010 nên có hơi khác với đường dẫn trên của bạn)

C:\ProgramData\Kaspersky Lab Setup Files\Kaspersky Internet Security 2010 9.0.0.463\English

Sở dĩ nó làm ra (tạo) ra 2 file này ở ProgramData ( cái này phải cho hiện file ẩn nên mới thấy ) vì trong quá trình sử dụng nếu có lỗi gì thì nó tự dộng dùng file này để fix lỗi.

Cho nên theo như hình bạn up lên thì file này vừa bị lỗi.Bạn dùng tool của nó hay tools nào cũng được gỡ bỏ hết đi, tìm theo đường dẫn C:\ProgramData và xóa Kaspersky Lab Setup Files đi.sau đó cài lại xem sao

nguyenducminh8x

Mình vừa dùng cả tool để gỡ bỏ và sử dụng cả remove của kaspersky đẻ gỡ luôn mà cũng chẳng được.Đã xóa trong registry,xóa cả trong application luôn mà cũng bất đươc nốt!!Mong tất cả người giúp đỡ.

Trích:

Lordzoro

Mình vừa dùng cả tool để gỡ bỏ và sử dụng cả remove của kaspersky đẻ gỡ luôn mà cũng chẳng được.Đã xóa trong registry,xóa cả trong application luôn mà cũng bất đươc nốt!!Mong tất cả người giúp đỡ.

Bạn vừa xóa trong ProgramData chưa, cái này cũng là thư mục ẩn nên phải cho hiện lên.

Và khi cài thì bây giờ nó báo lỗi như thế nào hay vẫn lỗi như trên.

Bạn vừa down lại bộ cài chưa

anh.lehoang62

Đã xóa trong ProgramData rồi bạn à,xóa cả 2 file mà vẫn 0 cài được.Đã thử down kis 9 về cài thử nhưng vẫn bị lỗi đó.

yoko.online

mọi người có thấy là tất cả cách làm vẫn chưa giải quyết được không? sao lại cứ phải xóa chỗ này chỗ nọ, down bản này bản nọ cài lại cũng có được đâu. tất cả người hãy xem kỹ lỗi rồi hãy đưa ra cách giải quyết nhé!

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

cái lỗi trên hình bạn gửi là

Đường dẫn "C:\...." bao gồm một ký tự bất đúng. hãy xem lại đường dẫn tới mục đó. hãy xem lại những folders xem có ký tự nào bất đúng không? tên các folders ấy nếu viết tên bằng Tiếng Việt thì bạn bỏ dấu đi, viết trả toàn bằng chữ cái Tiếng anh thôi, mình chỉ có thể giúp bạn đến đó. theo mình bất cần xóa file nào hết, bất cần down bản mới. bạn có thể cop bộ cài sang ổ khác tiến hành cài đặt ở những foldes có tên hợp lệ.

goodluck!

Mika

cái lỗi trên hình bạn gửi là

Đường dẫn "C:\...." bao gồm một ký tự bất đúng. hãy xem lại đường dẫn tới mục đó. hãy xem lại những folders xem có ký tự nào bất đúng không? tên các folders ấy nếu viết tên bằng Tiếng Việt thì bạn bỏ dấu đi, viết trả toàn bằng chữ cái Tiếng anh thôi, mình chỉ có thể giúp bạn đến đó. theo mình bất cần xóa file nào hết, bất cần down bản mới. bạn có thể cop bộ cài sang ổ khác tiến hành cài đặt ở những foldes có tên hợp lệ.

goodluck!

crazyjack_tsd

Bác bro nào cho e hỏi với?em cũng có lỗi này của KIS 8 nhưng cài lại hay gỡ ra cài lại đều bất được. Cái biểu tượng dưới thanh công cụ thì trắng bạc mà mở kis ra thì trong phần bản quyền nó báo cơ sở dữ liệu bị hư hỏng.update thì nó hồi phục nhưng được 1 lúc nó lại bị như thế

bạn dùng xem sao.đây là tool gỡ các sản phẩm cảu kaslab

hay bạn dùng bản setup 506 của kis cài lại sau đó remove lại đi.

Các chủ đề có liên quan khác