Chẳng qua là mình vừa được nhận vào làm trong 1 công ty TNHH về thiết kế nội ngoại thất

Nhưng công chuyện chủ yếu không phải là kế toán viên mà thiên về nhân viên văn phòng.

Vì trong công ty vừa có 1 kế toán viên, còn kế toán trưởng thì thuê bên ngoài để báo cáo quý và năm.

Mình hỗ trợ kế toán trong công chuyện

Không biết như thế có ổn không nhỉ vì đây cũng là thời cơ:

- thời (gian) gian làm chuyện thì 8:00 am - 17:30 pm

- lương khởi điểm 2,5-3 triệu ( vì phải qua thời (gian) gian thử chuyện mới thỏa thuận lương chính thức )

Đạt cho rằng mình cứ đi làm ( 3 triệu cũng tạm ổn ) để học hỏi chuyên ngành từ bạn kế toán đó, giờ kiếm chuyện cũng khó vì đâu đâu cũng thấy kế toán. hic

Không biết tất cả người nghĩ sao?

về mặt tiền bạc bước đầu có thể chấp nhận được nhưng về tuơng lai bạn k thể phát triển được kinh nghiêm thực tế của mình

nguyenthaoanh91

chào bạn

mình cũng như bạn, học chuyen ngành kế toán, nhưng khi đi làm cũng xuất phát từ 1 nhân viên hàng chính, văn phòng đó.

Nhưng trong thừoi gian làm nhân viên vp mình cũng cố gắng học hỏi, mình cũng đi ngân hàng, giao dịch với ngân hàng các giao dịch thông thường và làm bảo lãnh cho các hợp đồng thanh toán..........nói chung cũng học hỏi được đôi chút nhưng chi tiêt và cụ thể thì về kế toán thì không được đụng đến

Mình cứ làm thế gần 2 năm rồi bây giờ mình cũng trở thành nhân viên kế toán rùi bạn nè

Mình ngĩ quan trọng là bạn học hỏi được những gì và mục tiêu, hướng phấn đấu của bạn ra sao thôi

gian_ho

các bạn có thể ở lại 1 thời (gian) gian gắn để học về kinh nghiệm cho riêng mình nhưng sau đó nên tìm những nơi phù hợp với nghề của mình để sau nay đi đâu cũng rất tự tin về kinh nghiệm làm kế toán của mình chúng ta cũng đi từng bước đầu tiên là nhân viên kế toán sau la phó phòng kế toán rồi kế toán trưởng như minh hiện nay chẳng hạn.

xvav92x

nhưng mà cái này không hẳn là không được động đến kế toán

có khi nhiều chuyện quá mình nghĩ có thể có thời cơ làm, với lại ráng làm quen với bạn kế toán đó để có thể đụng đến kế toán, hjhj

jasmine_201

Nguyên văn bởi le dat

Chẳng qua là mình vừa được nhận vào làm trong 1 công ty TNHH về thiết kế nội ngoại thất

Nhưng công chuyện chủ yếu không phải là kế toán viên mà thiên về nhân viên văn phòng.

Vì trong công ty vừa có 1 kế toán viên, còn kế toán trưởng thì thuê bên ngoài để báo cáo quý và năm.

Mình hỗ trợ kế toán trong công chuyện

Không biết như thế có ổn không nhỉ vì đây cũng là thời cơ:

- thời (gian) gian làm chuyện thì 8:00 am - 17:30 pm

- lương khởi điểm 2,5-3 triệu ( vì phải qua thời (gian) gian thử chuyện mới thỏa thuận lương chính thức )

Đạt cho rằng mình cứ đi làm ( 3 triệu cũng tạm ổn ) để học hỏi chuyên ngành từ bạn kế toán đó, giờ kiếm chuyện cũng khó vì đâu đâu cũng thấy kế toán. hic

Không biết tất cả người nghĩ sao?

Công chuyện như vậy là ngon rùi

nhiều bạn ao ươcs đó nha !

nêu bạn nghỉ chuyện ở đó thông báo giùm

nhiều bạn đang mún vô đó làm việc

Làm kế toán không khó, nhưng cũng chẳng phải dễ !

Kiên trì là làm được kế toán .

Mr Cù Trọng Xoay :

Sky: bacnamtraining

YM: bacnamtraining

Derrell

uhm mình cũng thấy đây là thời cơ tốt

cứ đi làm đi vừa có tiền vừa học được công việc, còn hơn ngồi ở nhà chờ thời.

Bearach

mình cũng vừa ra trường và đi làm dc 2 tháng! theo mình thấy mới ra trường vấn đề tiền lương bao nhiêu chưa quan trọng, mà quan trọng hơn là mình cần có kinh nghiệm và học hỏi để phát triển về sau, bjo ra trường đi xin chuyện ở đâu cũng cần có kinh nghiệm trong khi sv ra trường chưa có kinh nghiệm j

---------------------SUY NGHĨ KHÁC ĐI, SỐNG VÀ YÊU THƯƠNG NHIỀU HƠN-----------------------

Các chủ đề có liên quan khác