ogc_vn

onivs Càng nhiều lượt download file của bạn upload lên thì dung lượng lưu trữ sẽ càng tăng.

P/s: Năm trước lưu file của người khác up rồi nhận lượt download của file đó luôn nên nhận free ~10TB giờ mới biết cái này----nhưng xem chỉ số 10 gb đó ở đâu ta????

nhoc_ninhbinh

halinhxinh giờ mới biết cái này----nhưng xem chỉ số 10 gb đó ở đâu ta???? Click vào My Account là thấy thôi, phần Est. Bandwidth Served

viethungsphn

duyngadocton1992 m up 500MB/file thì tất cả người có down free được k nhỉ? được . nếu share acc pre free

---------- Bài thêm lúc 17:55 ---------- Bài trước là lúc 17:54 ----------

WhyDeath MF k cho up 1 file > 200MB đâu bạn à chỉ có chia nhỏ thôi acc pre down với up trên 200mb được mà bạn. Lúc trước có bác up film 1000MB/file. không down được, giờ thì thiếu gì cách

---------- Bài thêm lúc 17:56 ---------- Bài trước là lúc 17:55 ----------

Vincent_Bao có acc pre...mà tiếc là hok chia được... đừng chia mất công bị band acc. Cho mình acc đó luôn nhé

gdpt_kyvien_nt

duyngadocton1992 m up 500MB/file thì tất cả người có down free được k nhỉ? Với người dùng Free chỉ Download Max 200MB/File, Nếu File >200MB thì Free Use hình như không Down được.

Tyce

onivs Click vào My Account là thấy thôi, phần Est. Bandwidth Served Phần này của mình có 232,56 Gb thôi là sao----trong khi đó total storage used hơn 250 GB rồi----còn total download served là j vậy ạ????

Các chủ đề có liên quan khác