bigsun2007

thaimeonh Mình xin lỗi vì post bài vào đây. Tại mình không post bài mới được nên đành post vào đây

Chả là

Thằng em hàng xóm nó sang cắm USB xong là bị dính cái AutoRun

Nó cứ hiện thế này suốt.

Còn tự dưng xuất hiện mấy

cái folder này

Xóa đi không được

Đổi tên thì nó lại hiện cái Foler cũ cai này avira free quét cũng hết . bạn tải avira về mà quét . nhẹ không tốn nhìu tài nguyên máy . trojan giờ dễ diệt mà bạn . bạn vô link trên để down nhé .

juariaii

thaimeonh Mình k có mạng. Có phần mềm nào xử lí được nó k chụi khó ra mạng down phần mềm diệt vi rut cùng bản update offline mới nhất về,cái avira đó dùng cũng tốt đó bạn dể update không có mạng.

thaimeonh Mình k có mạng. Có phần mềm nào xử lí được nó k Sr chủ thớt giúp bạn này chút xíu nhé

Bạn truy cập vô trang Avast antivirus rồi download bản free về xài rồi đăng ký ofline bằng key sau:

W4253199R9971A0910-YM6UFEW1

Vô chế độ safe mode của windows để quét hy vọng sẽ diệt dc thành công. Chúc may mắn!

vihungcamthoa

Búa gỗ lại kêu rìu chiến bạc là trên núi xuống, người ta giúp bác, bác lại nói thế. pó tay.

boytyhoanhao132

MANU_MYM Bạn ý rìu chiến Bạc mà kêu trên núi tớ ở Gia LAi Xuống sài gòn học tập mà )) núi chính Cống 100%

Akub

dinhxuansang tớ ở Gia LAi Xuống sài gòn học tập mà )) núi chính Cống 100%
ae mình kết bạn đê

dinhxuansang tớ ở Gia LAi Xuống sài gòn học tập mà )) núi chính Cống 100%
Thì em biết anh này ở trên núi xuống nên em nói thế. Mấy anh này cứ quan trọng hóa vấn đề rùi bắt bẻ em

vuongkhang1981

tmmyhung Cái này là dùng WAT remove đây mà (Windows Activation Remove). Khi xài cái này sẽ mất phần activate. uk đúng rồi tui vừa xem thử của tui nó cũng bị mất nhưng chẳng ảnh hưởng gì cả. cứ để như vậy đi

nếu chủ pic muốn có lại thì dùng cái Cr-ack khác xem sao

Các chủ đề có liên quan khác