phuonganh103

Tỳnk hìnk là e mới down Crysis 2 về chơi....và chơi 1 hồi thì sờ thân máy thấy rất nóng...nhất là fần VGA...ra koi Temp máy thì lên đến 55 độ :-s

Trước đây chơi chơi Fifa 12,Pes 12,Nfs hot pursuit....thì temp cũng chỉ 40-45 là cao mà card cũng chả nóng vậy,hic

Pi h lấy wạt máy wạt vào thân máy có ảnh hưởng gì k nhỉ

Máy nóng vậy có bị gì k ? Bác nào tư vấn e cách khắc fục với

nhocloveyou77

... lấy quạt rồi thổi vào thân máy thì không nên... vì nó ảnh hưởng đến hướng gió của các quạt trong case, nếu cần bạn có thể mua thêm quạt lắp thêm ở trong case, hay nếu không xem lại cấu hình máy xem có bị chạy quá tải ko...

tianangnho_hn

Cấu hìnk tớ :

[Os : windows 7 ultimate 64bit

AMD Athlon X2 255 (2CPUs) 3.1GHz

Ram 4GB

VGA : Nvidia GTS 250]

Chơi Crysis 2 mượt lắm...ko hề lag,nhưg mà sợ là chơi lâu mà máy nóng vậy thì máy có bị gì kô,hic

cunxinh9x

ý là sờ vào thùng case thấy nóng à có bí hơi ko, gì chứ GTS250 mà 55*C cũng bình thường mà, nóng cỡ cái laptop mình là cùng

boys7x

kh2989 ý là sờ vào thùng case thấy nóng à có bí hơi ko, gì chứ GTS250 mà 55*C cũng bình thường mà, nóng cỡ cái laptop mình là cùng 55* là bt hả...vậy bn mới k bt,nảy nó mới lên 60* :-s

2 cái core nó cứ xấp xỉ 100% wài...sợ

Erving

lên hơn 70*C mới không bt, còn tùy vô vùng nóng hay lạnh, cpu load nhiều thì quét virus với xung đột Phần mềm j ko

long_pham982

Có 55 độ thôi mà cao gì bạn??? mình chiến game VGA có lúc 70 độ mà có bị làm sao đâu nè...Giờ bạn mua quạt case (loại to) lắp vào thì nhiệt độ giãm đáng kể đó...

p/s: Avata của bạn nhìn muốn lòi con mắt luôn

Các chủ đề có liên quan khác