Trentin

bucom2486 nó chỉ bị xóa khi không có ai tải sau một thời (gian) gian thôi Vậy ah, sao mấy cái file của mình tử 2009 vẫn sống , mình dùng để lưu trữ dữ liệu nên không share cho ai hết còn mấy cái file như Cr-ack windows 7, phần mềm full thì bị delete trong khi mới up cách đây vài tháng. Mediafire có chức năng nhận diện tên file nên có thể tự động delete, nếu muốn file sống lâu phải đổi tên khác chút xíu. Mình biết điều này vì trong email có ghi delete mấy file liên quan đến bản quyền còn mấy file khác không bị. Email đó dài wa' nên xóa mất tiêu ^_^!

black_white29

người ta còn kinh doanh mà , các bạn phải để cho họ kiếm chút cơm chứ , cứ lưu trữ free mãi thì dung lượng nào chịu cho thấu

bit_no1s

mediafire dần cũng bắt chước các host khác thôi, họ vẫn giữ chức năng tải đơn giản nhưng sẽ giới hạn, có lẽ vì nhiều ông xài chùa quá nên họ cũng khó kiếm cơm, acc pro thì ít, làm thế sẽ nhiều người mua tài khoản vip hơn

svishop

up lên pro thì lại tốn ~2tr2 /năm rồi.. haizz MF mà đi đảo thi t cũng đi đảo..........

haanhtho8x

MF chỉ xóa file của acc free khi account đó không hoạt động, tức không đăng nhập, upload,... trong một khoảng thời (gian) gian nhất định.

Không phải tính vào thời (gian) gian upload file

thinhle1712

onivs MF chỉ xóa file của acc free khi account đó không hoạt động, tức không đăng nhập, upload,... trong một khoảng thời (gian) gian nhất định.

Không phải tính vào thời (gian) gian upload file cái này có phải câu trả lời đang mong đợi ko?? nghe cũng hợp lí đó bạn. Nhưng vẫn còn 1 số file bị del không rõ lí do thì sao??

√ươñ§†rµñ§ðứ¢Ñö¹ cái này có phải câu trả lời đang mong đợi ko?? nghe cũng hợp lí đó bạn. Nhưng vẫn còn 1 số file bị del không rõ lí do thì sao?? Do scan virus của họ phát hiện virus trên file đó.

Còn cơ sở của câu nói mình ở trên thì bạn có thể vào

Đưa chuột tới Long Term Storage sẽ thấy thôi.

Các chủ đề có liên quan khác