linkhoi_91193

tui có download và sử dụng phần mềm được quảng cáo là miễn phí mãi mãi có tên là phần mềm Cads-net90F. Đang thử vào số liệu, tối qua nghịch ngợm mấy phần mềm diệt virus, tui đổi ngày hệ thống sang năm 2015 để thử hạn sử dụng thì phát hiện ra phần mềm bất miễn phí như lời quảng cáo.Nếu ai đang sử dụng phần này tương tự tui có thể thử đổi ngày hệ thống của máy tính sang năm 2012 hay hơn là thấy ngay phần mềm sẽ thông báo gặp lỗi nghiêm trọng????Dưới đây là ảnh minh hoạ của tôi:Khi ngày hệ thống bình thường (đang là hiện tại):Phần mềm vẫn chạy bình thườngChuyển ngày hệ thống sang năm 2012Chương trình báo lỗi ngay:

Phuong_Thai

Quảng cáo mà bạn, miễn phí cùng lắm 1năm là cùng. Làm gì có chuyện miễn phí mãi mãi.

Trích:
Nguyên văn bởi kameleon Quảng cáo mà bạn, miễn phí cùng lắm 1năm là cùng. Làm gì có chuyện miễn phí mãi mãi.
Phần mềm ketoan 1A bất vậy đâu. Mình vừa thay đổi hệ thống như trên, nhưng vẫn chạy hoài à.Chỉ hạn chế 1 số chức năng như tính giá thành thui. Mình đang làm nà!

Bạn ơi, bạn thử coi năm tài chính của Phần mềm coi? Nhiều khi bạn chọn năm tài chính 2009 mà bạn sửa lại 2012 thì nó báo lỗi?

chuong_vang

cai nay thì bất trách ai được vì bất ai cho bất ai bao giờ, sau một năm nếu muốn sử dụng thì bạn phải mua vói giá cát cổ thui hihih

Các chủ đề có liên quan khác