trungcpm

Môi mình gần đây thấy xuất hiện nh­ững hạt nhỏ màu trắng, lúc đầu thì ít nhưng càng ngày càng lan rộng khắp môi, xin hỏi mình đã bị bệnh gì?

yeu_de_hoc_yeu

Là những  hạt nhỏ màu trắng đục nhỏ trên da, đó do sự ứ đọng của chất bã. Các hạt này sẽ tự biến mất sau vài tuần lễ. Do vậy, những chỗ này không nên kỳ cọ mạnh, ảnh hưởng đến da. Nhưng nếu sau vài tuần lễ mà chưa biến mất bạn nên đi khám để biết phương pháp điều trị thích hợp bạn nhé!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Môi của mình dầy lắm và khuôn mặt của mình lại to dậy phãi làm gi cho môi mỏng lại và cho khuôn mặt Sức khỏe 1
M Ai tư vấn hộ mình mua son môi với...(tặng quà sn bạn gái mà):"> Sức khỏe 0
U Môi mình nẻ quá, làm thế nào bây giờ? Sức khỏe 6
N nhận thức tâm đắc và ý kiến đề xuất về vai trò, vị trí và giải pháp xây dựng Văn hóa doanh nghiệp góp phần xây dựng môi trường làm việc tốt đẹp nơi cơ quan, đơn vị công tác tương lai của mình Tài liệu chưa phân loại 0
M Môi của mình dày lắm bạn nào biết làm cách nào để môi mỏng lại không nhưng mà không đụng đến dao kéo Sức khỏe 2
B xây dựng Văn hóa doanh nghiệp góp phần xây dựng môi trường làm việc tốt đẹp nơi cơ quan, đơn vị công tác tương lai của mình Tài liệu chưa phân loại 0
R nâng cao chất lượng xây dựng môi trường giáo dục lấy trẻ làm trung tâm ở trường mầm non Luận văn Sư phạm 0
D Đa dạng hóa các môi trường sản xuất bacterial cellulose từ vi khuẩn Acetobacter xylinum Nông Lâm Thủy sản 0
D Phân tích môi trường Singapore và phương thức xâm nhập cho cà phê hạt Việt Nam Nông Lâm Thủy sản 0
D Rào cản môi trường của EU đối với hàng thủy sản và giải pháp thích nghi của Việt Nam Nông Lâm Thủy sản 0

Các chủ đề có liên quan khác