viet_team

Từ trước tới giờ cái máy tính của em tính ra vừa mua được gần 1 năm, và kể từ lúc cha sinh mẹ đẻ đến giờ chưa bao giờ em nhìn thấy một truyện gì như truyện này trên cái màn hình máy tính của mình, sự kiện này có thể đem so sánh với nhìn thấy UFO ở ngoài đời...... Kể là thế này, từ lúc em mua máy tới giờ down cái gì cũng tìm link mediafire, và cái lần mạng nhanh và khủng nhất trong đời em cũng chỷ được ~300kb/s

Ấy vậy mà dạo này mạng hay chậm + vs cả MF hay hạn chế IP việt nam nên KHỦNG nhất cũng chỷ có 120kb/s là sướng vô đối rồi, thế mà hôm nay không hiểu vấn đề gì nó ra thế này :

thật đúng là 1 vấn đề không thể tưởng tượng nổi, đây quả đúng là sự kiện thay đổi thế giới loài người, em down lại link khác trên MF nó lại chậm như bình thường, vậy ai cho em hỏi như thế nghĩa là thế nào , phải chăng đó là điềm báo trái đất sắp bị nổ tung??????????????????????????

dory1588

600?, tui dow 900 mà cũng thấy bình thường

P/s: chú em học lớp mấy rồi vậy

Dagoberto

tưởng có gì sốc . nhạt với đới. download max 8mb ta còn thấy. huống chi là 600kb .

chỉ được cái tên topic nổ

haizizhen90

depzajbojrac11 sự kiện này có thể đem so sánh với nhìn thấy UFO ở ngoài đời......

thật đúng là 1 vấn đề không thể tưởng tượng nổi, đây quả đúng là sự kiện thay đổi thế giới loài người,

, vậy ai cho em hỏi như thế nghĩa là thế nào , phải chăng đó là điềm báo trái đất sắp bị nổ tung?????????????????????????? bạn làm quá vấn đề lên thế !!

Walsh

Nghe tưởng cái gì kinh lém, hóa ra toàn linh ta linh tinh.

Bạn muốn nhìn Idm down tốc độ khủng (nhìn chứ không phải tốc độ thật) thì dễ ẹc .Trong bảng download ,phía trên có 3 ô Download Status ,Speed Limiter ...( 1 ô không nhớ) .Vào speed limiter tick vào cái ô trống đầu tiên, tốc độ down sẽ chỉ còn 10kb/s .để nó down vs tốc độ đó 1 lúc (bao lâu tùy) rồi bỏ tick ô đó đi .Về lại Download Status,nó lên tận >600 ks/s(có khi >1mb/s).Đó là vì Speed Limiter để sẻ chia băng thông vs các file down load khác trong cùng 1 phiên down , nhưng bạn lại chỉ down 1 file, nênoos băng thông còn lại vừa tự động down được nhiều lém roài.

Thông số ảo cả mà thôi.Khiếp,có thế mà bạn làm ầm cả lên, cứ tưởng có con virus j` ghê lắm

Ps: Tớ dùng Dcom down toàn >650kb/s thui

meokonk

Nghe tên thì kêu quá, tưởng có phát hiện gì mới cơ. Do mạng nó chập cheng đấy mà, tui dùng FPT thỉnh thoảng vẫn thế mà

Các chủ đề có liên quan khác