moon_nontop_9x

>>>"Nên chọn trung tâm Aptech nào ???" Hay " Trung tâm aptech nào tốt nhất ???"<<<

Đó là vấn đề chính em đề cập luôn !~~

+/ Theo em được biết thì có nhiều Trung tâm Aptech khác nhau, nhiều TT đó là do Aptech liên kết với các bên đào tạo (như Aprotrain Aptech, FPT Aptech, Ha Nội Aptech, CNC Aptech, Aiti Aptech, Thăng Long Aptech,...). Về cơ bản thì giáo trình, phương pháp đào tạo hay bằng cấp thì tương tự nhau, nếu khác thì ăn nhau ở cơ sở vật chất, đội ngũ giáo viên và sự nhiệt tình, chu đáo của từng Trung tâm.

+/ Muốn học tốt hay làm tốt một chuyện gì đó cơ bản là ở bản thân (việc gì cũng vậy). Nhưng hoàn cảnh và điều kiện hiện tại cũng tác động không nhỏ. Em muốn theo học nghành này mặc dù hiện tại là rất yếu kém. Mong các bạn chỉ giáo em bên Trung tâm nào có thể theo học.(Nếu có ý kiến nhận xét rõ hơn của các Pro từng trải thì quá tốt) !!!
Em trân thành cảm ơn!!!
(Bài viết rõ ràng rành mạch lắm rùi.Xin các bạn giúp đỡ)

goodnight_8x

Mình từng học ở Aprotrain Aptech. Giảng viên rất nhiệt tình, chuyên môn cao đặc biệt là kinh nghiêmj thực tế rất nhiều.

hr_10012002

duonglaodai Mình từng học ở Aprotrain Aptech. Giảng viên rất nhiệt tình, chuyên môn cao đặc biệt là kinh nghiêmj thực tế rất nhiều. Chiều nay mình vừa đến aprotrain -aptech. Nghe qua mấy anh chị thuyết trình giải đáp thắc mắc. Nói chung là ổn, còn thực hư thế nào thì phải học mới biết được. Mình có nghe nói ở hà nội -aptech và fpt -aptech chất lượng. Mình có thi thử ở fpt và thấy họ cũng nhiệt tình lắm. Em vẫn nghiêng về 2 cái này hơn ~~

kitz3o

Bạn thử xem qua thông tin bên mình thấy cũng được đó ngoài ra bên đó còn mới mở chương trình đào lập trình viên cho di động

Các chủ đề có liên quan khác