cxanhvn

Mình nghĩ chồng bạn là một con ng khá ham vật chất. Chồng bạn đưa lý do ngoại tình là vì lợi dụng cô kia cả về tình cả về vật chất, nên theo mình nghĩ đầu tiên bạn nên để cho hai vợ chồng có khoảng không gian riêng nhưng b vẫn quan tâm chồng một cách nhẹ nhàng hơn. Đồng thời bạn nên tìm cách giảm sinh lý ở chồng nữa như cho chồng ăn thịt trăn, cao trăn và có chế độ ăn uống hợp lý như: đậu phụ, rau răm,...

rainy_day

cao trăn mà lạm dụng quá thì liệt dương đó bạn à, thấy nhiều bác sỹ bảo vậy

ngochankha

mình cũng như bạn thôi, cách đây 5 tháng mình cho chồng dùng cao trăn, mình muốn chồng mình liệt dương luôn đi vì mình không thể chịu đựng nổi. mình cho dùng đến 6 miếng rồi, chồng mình khỏe như voi, Công nhận cao trăn có tác dụng nghê gớm thật. nếu chồng mình đàng hoàng ni khác thì mình nghĩ đó là một cái tội nhưng vì mình cũng k còn cách nào khác nữa

nghe mấy em bảo mà sốt cả người , vụ này trước mấy thằng bạn có nói qua nhưng chắc mình vẫn còn nai, keke. nay chắc phải cảnh giác nhỡ có uống nhầm cao trăn thì đúng là hết thuốc Nên làm gì khi chồng ngoại tình?. Chồng ngoại tình bị vợ phạt thế này chắc cũng chừa tới chết có muốn đi nữa cũng chịu Nên làm gì khi chồng ngoại tình?

Các chủ đề có liên quan khác