nhphuc1995

Nếu có 1 điều ước , mình ước hạnh phúc ngọt ngào chứ không pải là hạnh phúc mong manh nữa...

dhuong21

Nếu có 1 điều ước thôi. mình sẽ ước giờ đang ở Hà Nội. Ôi nhớ em yêu quá.

won_yon

Nguyên văn bởi pphong

ước j mình được giỏi kế toán.....ngốc dài hạn...........

Ứơc gì tui trở thành một kế toán giỏi nhỉ?????????????????? không mong gì hơn nưa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

gambatte43

Nguyên văn bởi tutuhanh

Ứơc gì tui trở thành một kế toán giỏi nhỉ?????????????????? không mong gì hơn nưa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cái nì đâu nên phải ước đâu, cần cù bù thông minh mừ. hihi.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nếu áp dụng các phương pháp giảm cân mà không thành thì có nên thực hiện điều trị ngoại khoa không? Sức khỏe 2
T Khủng hoảng kinh tế chu kỳ là một điều tất yếu, nhưng nếu khắc phục được thì nền kinh tế lại có bước nhảy thần kỳ Tài liệu chưa phân loại 0
X Bệnh cườm mắt (cườm nước) có thể điều trị bằng thảo dược được không? Nếu có thì dùng loại nào ạ? Sức khỏe 1
D phân tích luận điểm Nếu nước độc lập mà dân không được hưởng hạnh phúc, tự do thì độc lập cũng chẳng có ý nghĩa gì Môn đại cương 0
D Nếu nước độc lập mà dân không được hưởng hạnh phúc, tự do thì độc lập chẳng có ý nghĩa gì Môn đại cương 0
T Virus máy tính có lây vào máy tính khác nếu dùng chung chuột cắm usb không? Hỏi đáp Tin học 10
B Không nên dùng WiFi lạ nếu bạn có những thông tin nhạy cảm InterNet 0
Y Nếu máy tính ghost nhiều lần có bị hư ổ cứng ko ? Ghost 10
T Đàn ông có những biện pháp gì để tránh truyền nhiễm, nếu như có hoạt động tình dục đáng khả nghi xảy Sức khỏe sinh sản 0
H Liệu phụ nữ có nên sử dụng các biện pháp nào đó không? Nếu lúc đầu nảy sinh một số khó khăn Sức khỏe sinh sản 0

Các chủ đề có liên quan khác