xuanle84

các bạn đọc giả thân mến.

Nếu các bạn có nhu cầu đọc Papers hay Journals ở các trang tạp chí trên thế giới nhưng lại không có account để load bài. tui xin giới thiệu với các bạn một nhóm có thể giúp bạn tải được tất cả các báo trên hầu hết các tạp chí hiện nay trên thế giới. Bạn chỉ cấn tham gia và post link của các papers mà bạn cần load thì trong vài phút hay vài giây là có người load giúp bạn dù đánh giá là ban ngày hay ban đêm bởi group chúng tui có các bạn cũng như các anh chị đang học tập ở khắp nơi trên thế giới nên có thể giúp các bạn bất kỳ lúc nào. Sau đây là link của group chúng tui trên facebook. Hiện tại số thành viên trong nhóm đã hơn 9000 người nên việc load báo giúp các bạn không là vấn đề gì. Ngoài ra khi tham gia group bạn có được rất nhiều lợi ích từ những hướng dẫn của admin trong nhóm về nhiếu thứ liên quan đến cách tự lấy papers thậm chí là ebooks. Hy vọng lời giới thiệu của tui có thể giúp ích cho các bạn nào thật sự quan tâm đến nghiên cứu khoa học trong tình thế khó khăn của các trường đại học nước ta hiện nay khi không mua các tạp chí trên các trang web mà các bạn cần. Đây là đôi dòng chia sẽ.

Nhóm đã chuyển sang hoạt động kín nên đây chính là lý do tui viết bài viêt này để thông báo đến các bạn.

Thank các bạn đã quan tâm.

tctuvan

Bác nào cần down load tài liệu, tạp chí gì thì reply topic này, các mod sẽ gửi link download cho

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Hoàn thiện quy trình tiếp nhận yêu cầu đặt phòng đối với khách đoàn nội địa tại khách sạn Thủy Anh Luận văn Kinh tế 0
T Nhận được mail cho biết có người yêu cầu reset password Facebook của tôi. InterNet 3
T Nhận xét tỷ lệ tiền Đái tháo đường và các yếu tố nguy cơ tại khoa Khám chữa bệnh theo yêu cầu - Bệnh viện Bạch Mai Tài liệu chưa phân loại 0
A Nâng cao nhận thức, bổ sung và phát triển triết học Mác – Lênin nhằm đáp ứng yêu cầu của thực tiễn và của thời đại mở rộng giao lưu quốc tế Tài liệu chưa phân loại 0
S Phân tích các yêu cầu về tính hợp pháp, hợp lý của quyết định hành chính và nhận xét về tính hợp pháp Tài liệu chưa phân loại 2
L Phân tích các yêu cầu về tính hợp pháp, hợp lí của quyết định hành chính và nhận xét về tính hợp pháp, hợp lí của quyết định hành chính Tài liệu chưa phân loại 0
T Em cần người giải giúp môn thu nhận yêu cầu (requirements engineering - RE) “ có hậu tạ” . Sinh viên chia sẻ 0
L Nhận hướng dẫn bằng hình một số thủ thuất theo yêu cầu !!! Thủ thuật tin học 5
H Nhận ReFox theo yêu cầu Thủ thuật tin học 121
D Tặng sim. Bán sim. Nhận đặt sim theo yêu cầu Sinh viên chia sẻ 0

Các chủ đề có liên quan khác