tranbinh_ha

mình cũng là tân sinh viên như bạn.

Mới lên hn đựoc vài tháng.

kinh nghiệm của mình là

Bạn hãy chọn bạn cùngphòng chốngthật kĩ ha.

Cẩn thận gặp phải thàng đểu nó chơi bạn đó.

mình cũng đang ở cùng với một thằng lười như hủi và mình phải làm hết tất cả việc trong phòng.

nói chung mệt lắm.

bảo không làm nhưng hok đựoc vì mình ở sạch mà.

không dọn thì đúng làphòng chốngnhư bãi rác.

lại còn vụ hút thuốc lào nữa chứ.

kinh người luôn.

hút xong thuốc rơi tứ tung mà hok chịu dọn.

mình lại phải dọn.

đúng là như ngươi fhaauf vậy

khổ lắm.

chúc bạn sẽ hok như mình.

thân

thuy_tien220486

chân ướt chân ráo lên đây thì cẩn thận. bây giờ xã hội chả tin dc đứa nào đâu. có mấy cái e nên xa lánh này:

- bán hàng đa cấp(ghét nhất bọn này)

-trung tâm nhà trọ,việc làm...phế hêt

và cái khoản gái gú nữa nhé,cái này dễ chết nhất nhưng thoải mái

(chết vì gái là cái chết thoải mái)

tu_bao

ở thành phố phức tạp lắm nhiều thứ lạ so với ở quê nên trước hết bạn phải cẩn thận sau đó là không nghe theo lời 1 người lạ nào cái gì dính dáng đén trước nong thì nên hơi anh em người thân trong nhà trước .còn đi làm thêm cũng dắc rói lắm sv chĩ đi gia sư là phù hợp nhất nhưng cũng phải chọn nơi có uy tín

ji_yool_93

lovestorm1m8 các bạn post thiếu quá nhỉ!

Thêm cái vụ Gái Gú nữa bác.

Đi học đại học là rất dễ nảy sinh tình cảm,...sinh ra sống thử,...nói chung cái đó thì có người yêu cũng tốt mà không có cũng tốt vì nếu kinh tế bạn eo hẹp mà gặp mấy yêu tinh chuyên lừa trai tơ thì nguy lắm,năm 3 trở đi có là vừa.lúc đó tình cảm chín chắn hơn.

Đềphòng chốngbọn GAY nữa nha.đẹp trai cũng là 1 cái khổ đấy ví dụ như mình là sinh viên năm 4,nên kinh nghiệm tình trường và cuộc sống cũng nhìu trời tay này chắc bị GAY sờ mó rùi nhỉ?
sory bác nhé!

về vụ iu đương thì em không tán thành với bác

Em cũng là tân sinh viên nè!

phai duyên phải số thì vồ lấy nhau mà

Bac bỉu tụi em làm vậy thì phí tuổi trẻ còn j nữa

thaihuongpro Mình cũng là sv được 3 năm rùi! ban đầu cũng như bạn! Đừng nghe những lời ngon ngọt, rao bán các thứ từ thiện như tăm tre, kim chỉ...Lên xuỗng ờ bến xe khách, xe bus phải chú ý không gtif bị mốc túi. Nghe điện thoại ngoài đường cũng phải để ý không cướp nớ giật mất!.... em cũng là sinh viên năm nhất, mới đi xe buýt có 1,2 lần thui, may mà chưa dính phải vụ nào....

!

nhưng bạn em thì bị rùi...đi trên xe buýt mất cái ví, có hơn 200k, nản nhất là mất giấy tờ mới khổ chứ

đúng là cuộc sống thật tàn bạo..............

lolem_1305

Mình đi xe buýt mãi chả có thằng nào ngó cả

Có lần có thằng móc balo mình tiếc cho nó là trong đó toàn sách vở

Nó có thể giả là thầy giáo giảng viên tin học,có laptop thì đưng có cho mượn

Nó cho bạn mấy trăm nghìn bảo bạn ra chợ mua cai gì đó nhậu liên vui nhập phòng,nói máy tính nó hết pin... bạn cho nó mượn thế là toi...

Các chủ đề có liên quan khác