koi92

Chào bạn!

Thời gian để bỏ thai còn tùy thuộc vào tuổi thai và kỹ thuật mà bác sĩ áp dụng.Để chấm dứt việc thai nghén trong thời gian đầu của thai kỳ (khi người phụ nữ chậm kinh chưa quá 8 tuần). Hiện nay có các kỹ thuật sau: Hút thai, nạo thai hay phá thai bằng thuốc.

Thời gian có thể hút hay nạo thai an toàn nhất là khi chậm kinh từ 2 đến 8 tuần. Thông thường, đối với những ca nạo thai thì thời gian cho thủ thuật này từ 30 phút đến 45 phút tuỳ theo từng trường hợp, còn phá thai đòi hỏi thời gian dài hơn, có thể từ 1-2 ngày.

Thân ái:Tư vấn 1900561227

Coy

chào bạn ! Thời gian phá thai lâu hay không sẽ phù thuộc tùy từng tuổi thai, tuổi thai càng lớn thì bỏ thai càng lâu.
Nếu tuổi thai nhỏ hơn 7 tuần thì có 2 biện pháp phá thai bằng thuốc và bằng thủ thuật và hút thai 7 tuần chỉ khoảng 10 phút là xong, bạn nên chọn địa chỉ bỏ thai an toàn để tránh những tai biến vê sau.
Mình biết 1 địa chỉ rất an toàn và kín đáo bạn thử vào website :www.mariestopes.org.vn để tham khảo thêm thông tin và tìm phòng khám gần với nhà mình nhé ! hay bạn có thể gọi đến số 1900571225 để được hỗ trợ thêm.

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác