Mình sử dụng VNPT MEgaVNN gói 250k/tháng bình thường thì dơn chỉ mã là 120~130 nhưng đến tối nay vào down thì lại lên từ 180~200KB/s phải chăng VNPT nâng tốc độ mà giá không đổi?

Fenton

Mình cũng sài MegaVNN mà sao thấy vẫn vậy, dạo này tốc độ lướt web chậm quá, không biết làm sao nữa, hjx

hoang_quan735

thông tin này cũng lâu rồi từ hôm 15/3 VDC thông báo là tăng dung lượng cho các gói cươc của họ mình thức đến hơn 3h để xem down thế nào kết quả là không ra sao mạng còn không bằng trước nữa à

trước mình vừa down idm max speed khoảng 120k/s và chơi CF mà ping không lên chỉ khoảng 24 hai 30 là cùng

Vậy mà giờ chỉ cần down một tí là ping lên tới cả hơn 1000 mà tốc độ cũng có cao đâu chứ còn tất cả người dùng thế nào thì khôpng biết nữa sẻ chia nha ok

Dear!!

silly_isaiah

mạng nhà mình vẫn vậy! sao kỳ vậy, bữa trước mình cũng nghe nói vậy, nhưng chờ mãi chẳng thấy j cả....

Tieu_Li

Đúng là VNPT tăng dung lượng mà bạn. Tốc độ của VNPT tăng gấp rưỡi đó. Mình dùng gói 250k giờ tốc độ down tăng lên 230-240kb/s mà

Sướng. hehehe

guita.nguyen

mấy ông mạng nhà mình không giảm tốc đọ down là may rồi mơ chi tới tăng mà có tăng thì thể nào cũng tăng trước trc vừa rồi mới tăng tốc độ đường truyền sau

bin_nhok

Mình xem quảng cáo thấy nó tăng tốc độ trung bình cho gói cước bèo nhất lên 129Kb , đang định lắp mạng VNPT thử xem ntn chứ xài SPT cúi bắp wa , download lúc nào cũng 2x KB không bao giờ hơn được

zitcon_lop91

15/3 ra lệnh hôm nay mới tới An Giang công nhận làm ăn sống nhăn mà có còn hơn không chắc từ từ cũng tới nơi của mấy bạn thôi mà lo ji` VNPT lúc mới gằn thì chơi CF ngon lắm ping từ 15~30 thôi nhưng cỡ 2 tháng sau thì Ping toàn từ 70~110 bây giờ khi nâng cấp thì mình không biết sao nữa bỏ CF lâu wa' rồi

Hans

xác nhận hôm nay vừa thấy nhứng thay đổi khá lớn về tốc độ download

bình thường mình chỉ down được khoảng 100-120k/s nhưng nay bình thường là 170k/s có l;úc cao thì cũng được khoảng 200k nhưng chỉ có điều là trước đây có down thì ping mạng cúng không lên coa nhưng nay down thì ping lên cao ghê cứ trên 1000 không lên thì đúng là kỳ túch ok

Các chủ đề có liên quan khác