chichbong9x

Tình hình là em đang định cài lại windows 7 mà khi xem hướng dẫn tới đoạn fomat thì 3 ổ đỉa cùng 1 tên(khác số).Nó không ghi là ổ c,d,hay e.Em hay cài windows ở ổ c,để dữ liệu ở ổ d,e.Pro nào cho mình hình làm thế nào để phân biệt chính xác ạ

shmily_168

dựa vào dung lượng đã dùng và dung lượng còn trống (nếu bạn nhớ) hay tên mà bạn đã đặt cho ổ đó

me_o

dựa vào dung lượng đã dùng và dung lượng còn trống (nếu bạn nhớ) hay tên mà bạn đã đặt cho ổ đó thì em đặt là c,d,e thôi.Mà khi cài windows thì nó ra cái j mà ......1,......2,.....3

Athemar

thì em đặt là c,d,e thôi.Mà khi cài windows thì nó ra cái j mà ......1,......2,.....3 Dựa vào dung lượng bạn nhé. Theo mình nhớ thì ở cột cuối có cái system với logical thì phải. Nếu z thì chọn system. Nhưng trước giờ mình vẫn chỉ dựa vào dung lượng còn cái kia k để ý nữa

Marvyn

Dựa vào dung lượng, tên...hay khi cài cài sẽ được yêu cầu format, thường ổ C là ổ "primary" còn những ổ còn lại là "logical"

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Hướng dẫn Phân biệt các đời máy Ipad Hỏi đáp về thiết bị di động 0
N ghiên cứu các phương pháp trích chọn các thuộc tính đặc trưng để phát triển thuật toán hiệu quả nhằm phân lớp số liệu lớn đặc biệt trong tin sinh học Luận văn Sư phạm 0
D Bài tập: CÁC NGUYÊN TẮC KHÔNG PHÂN BIỆT ĐỐI XỬ (MFN) Khoa học Tự nhiên 0
T Phân biệt áp dụng pháp luật với các hình thức thực hiện pháp luật khác? Luận văn Luật 0
K Bảo hộ quyền sở hữu công nghiệp đối với các dấu hiệu dùng để phân biệt sản phẩm, dịch vụ theo quy định của pháp luật Việt Nam Luận văn Luật 0
M Phân biệt các nguyên nhân trực tiếp và sâu xa mang tính cơ bản của cuộc khủng hoảng tài chính, tiền tệ Đông Nam Á năm 1997 và năm 200 Tài liệu chưa phân loại 0
D Phân biệt các dòng CPU, GPU, độ phân giải để chọn cài file APK - Data phù hợp Hỏi đáp về thiết bị di động 0
A Phân tích tình hình triển khai nghiệp vụ Bảo hiểm hoả hoạn và các rủi ro đặc biệt tại Công ty Cổ phần Bảo hiểm AAA Hà Nội Luận văn Kinh tế 2
H Em làm kế toán ở 1 công ty sơn. Ở công ty này chiết khấu tất cả các đơn hàng không phân biệt số lượn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Phân biệt các dòng cá La Hán Cá La Hán 0

Các chủ đề có liên quan khác