Chozai

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Phân cụm tập kết quả tìm kiếm Wep dựa vào tập thô dung sai
Phân cụm tập kết quả tìm kiếm web dựa vào tập thô dung sai

2
LỜI CẢM ƠN
Sau thời gian làm đồ án, lời đầu tiên em xin cảm ơn thầy giáo huớng dẫn 
Th.s Nguyễn Trọng Thể đã tận tình hướng dẫn, chỉ bảo và tạo mọi điều kiện thuận lợi để em hoàn thành tốt đồ án tốt nghiệp được giao.
Em xin chân thành cảm ơn các thầy cô giáo trong khoa công nghệ thông 
tin trường Đại học dân lập Hải Phòng đã giảng dạy và cung cấp tất cả các kiến thức chuyên môn cần thiết và quý giá nhất. Ngoài ra chúng em còn được rèn luyện  một  tinh  thần  học  tập  và  sáng  tạo.  Đây  chính  là  tính  cách  hết  sức  cần thiết  để có thể thành công khi bắt tay vào công việc trong tương lai.
Cuối cùng em xin gửi lời cảm ơn tới tất cả người thân, bạn bè đã giúp đỡ, 
động viên và đóng góp nhiều ý kiến quý báu cho em trong quá trình làm báo cao tốt nghiệp này.
Em xin trân trọng cảm ơn!
Hải Phòng, tháng 8 năm 2007
Sinh viên

Nguyễn Thị Việt Ánh
Từ vấn đề trên người ta đã nghiên cứu và tạo ra Máy truy tìm web(Web search engine). Máy này có khả năng tìm kiếm thông tin linh hoạt , nhanh chóng và rất dễ sử
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác