Ngồi không ra tiền mới là thằng ngu. Còn chuyện con người ta biết tìm kiếm, lao động chân chính và mang đến cho diễn đàn những công cụ hữu ích thì mới đáng trân trọng thay vì chuyện Spam hay thọc gậy bánh xe 1 cách ngu xuẩn. Hãy biết công chuyện của mình là gì và cố gắng làm cho tốt trước khi đi soi mói sự cố gắng của người khác chỉ vì minh không làm được.

Duong_Qua

Mấy năm sử dụng vẫn hài lòng với của

Freddy

nhoxsieuway thằng ngu nào post cái link rẻ rách đó thế?

muốn kiếm tiền hả? bấm nút ngay

---------- Bài thêm lúc 17:31 ---------- Bài trước là lúc 17:30 ----------

chờ mod hỏi thăm nhé Ngồi không ra tiền mới là thằng ngu. Còn chuyện con người ta biết tìm kiếm, lao động chân chính và mang đến cho diễn đàn những công cụ hữu ích thì mới đáng trân trọng thay vì chuyện Spam hay thọc gậy bánh xe 1 cách ngu xuẩn. Hãy biết công chuyện của mình là gì và cố gắng làm cho tốt trước khi đi soi mói sự cố gắng của người khác chỉ vì minh không làm được.

weareone9x_lx

lamgithihocai Mấy năm sử dụng vẫn hài lòng với của snagit trc dùng rồi,mỗi lần chạy cảm giác rất nặng nề.Giờ dùng FSCapture nhẹ tênh mà chất lượng chẳng kém snagit

ooooodon

KandoComputer Ngồi không ra tiền mới là thằng ngu. Còn chuyện con người ta biết tìm kiếm, lao động chân chính và mang đến cho diễn đàn những công cụ hữu ích thì mới đáng trân trọng thay vì chuyện Spam hay thọc gậy bánh xe 1 cách ngu xuẩn. Hãy biết công chuyện của mình là gì và cố gắng làm cho tốt trước khi đi soi mói sự cố gắng của người khác chỉ vì minh không làm được.

Vâng, bạn nói rất đúng, ý bạn là sẻ chia những công cụ hữu ích cho tất cả người

Nhưng nếu bạn thực sự không biết sẻ chia là gì thì vào tham khảo

Chia sẻ là không vì lợi ích của mình mà là vì lợi ích của cả tất cả người bạn ơi, vậy nên bạn đừng chèn adf.ly vào

Thế thực sự mới gọi là Share

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác