zen_nhok

Trong phần mềm có chỉ dẫn chi tiết cụ thể từng chỉ tiêu mà bạn, bạn chịu khó đọc ở đó để tham tiềmo thêm, cuối năm rùi tất cả người bận rộn với nhìu chuyện lắm, nên chắc không có thời (gian) gian để chỉ dẫn chi tiết đâu bạn ah.Chúc bạn thành công.

Zak

thực sự là mình không biết làm thì mới hỏi .Trong mỗi tờ khai mình sẽ phản ánh 1 hóa đơn VAT hay tất cả VAT trong tháng ??

luckiheo100

Trích:
Nguyên văn bởi ttvb thực sự là mình không biết làm thì mới hỏi .Trong mỗi tờ khai mình sẽ phản ánh 1 hóa đơn VAT hay tất cả VAT trong tháng ??
bạn kê khai VAT từng tháng sau đó sẽ khai tổng hợp để tính số thuế phải quyết toán của năm

Ronan

tức là mình sẽ tổng hợp tất cả các hóa đơn VAT trong tháng vào 1 mẫu kê khai thuế hả bạn???

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
X Giảng dạy phân tích thống kê với sự hỗ trợ của phần mềm tin học Luận văn Sư phạm 0
D Sử dụng phần mềm excel theo hướng tích cực hóa hoạt động học tập của sinh viên khi dạy học phương pháp toán thống kê trong thể dục thể thao Luận văn Sư phạm 0
P Các phần mềm thống kê và kinh tế lượng (eview 8, stata 14....) Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 20
D Phần mềm TMV.Cadas - kê khai đăng ký và cấp giấy chứng nhận Hỏi đáp Tin học 0
E Bản quyền phần mềm: Phân loại, đăng ký, thống kê, sử dụng. Thủ thuật tin học 0
B Top 10 phần mềm diệt virus 2014- thống kê bở toptenreviews.com. còn theo cá nhân mọi người thì sao ? Thủ thuật tin học 14
D Phần mềm quản lý, lập phiếu thu chi, in phiếu thu chi, thống kê thu chi Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 5
D Hướng dẫn cách cài đặt phần mềm và kê khai và nộp tờ khai thuế qua mạng 2020 Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
T Hướng dẫn tạo tờ khai và bảng kê bằng phần mềm HTKK để đăng ký thuế qua mạng ntn? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
4 Ứng dụng phần mềm phân hệ quản lý đất đai kê khai đăng ký, cập nhật chỉnh lý biến động, quản lý hồ sơ địa chính xã Phước Khánh, huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai Tài liệu chưa phân loại 2

Các chủ đề có liên quan khác