nhock_sock2812

Làm gì mà có vụ không cần Key...Portable à ? Bạn tải về dùng thì biết.Mình làm mà.Tất cả phần mềm mình tự làm phụ thuộc trên bản cũ thôi.

Tất cả phần mềm mình đùng đều không phải Cr-ack.

hanhthien2

vầy là hàng portable cũ roầi!Sài bản 5 đi,có chỉ dẫn đấy! Mình chỉ muốn những ai cần gấp thì download về làm mà không phải tìm key thôi.chứ không phải là chạy theo cái mới liên tuc.

Tại vì thầy giáo mình vẫn KẾT dùng Office 2003 trong khi tất cả ng dùng 2007 và ít ng dùng 2010.Tại vì những gì dễ sử dụng nhất và mình thíc thì dùng thôi.

Bạn tui khi ôn thì ĐH mua rất n sách nhưng mà tui thì không mua quyển nào.tui không đi ôn ở ngoài như ng khác nhưng cao hơn rất n người.Điều quan trọng bạn khai thác triệt để nhũng gì mình có ấy.......

Các bác cho em hỏi tý. Em mới lập nick không post bài được. Ai post được hỏi hộ em trên rum có ai biết làm đĩa karaoke không. Ý tưởng của em là làm đĩa giống kiểu của 6 số đó chỉ cần nhạc và lời chạy không cần video đi kèm( thay bằng 1 vài phông nền thay đổi liên tục thui, ảnh cá nhân chẳng hạn). Em tìm suốt mấy hôm trên google mà không có. Khó quá.

Các chủ đề có liên quan khác