Dunleigh

tốt nhất là dùng đi; còn không thì có thể làm thủ công (handle)

Stanwick

Trích:

hoanglong3

Cho hỏi phần mềm sửa lỗi windows sau khi bị virus tấn công

bạn có thể dùng TuneUp Utilities 2009 để fix lỗi windows sau khi bị virus tấn công

koconyeu

Bạn có thể tải = torrent full phiên bản
hay là bạn vào trực tiếp web down về

đây là serial

Ferrum
vistasoft
BFHTXJ-JHB14W-QYYRNN-BWA6JJ-XYQND7-0A4EQ9

Ferrum
vistasoft
BFF8V6-M9MC98-V2K17X-XHNMR8-CYJN00-QDPYNB

Meirion

Mình thấy dùng Auslogics BoostSpeed khá có hiệu. Nó chống phân mảnh Registry rất tốt.

Còn để chỉnh lại Registry thì mình dùng RRT(Remove Restrictions Tool).

Link đây :

.

Chú ý có thể KIS báo nguy hiểm nhưng bất sao. Cứ dùng thoải mái vì mình sài khá lâu rồi. Không có vấn đề gì cả. Chỉ tốt cho mấy cái Registry thôi

Berke

Trích:

pes6_pro

Mình thấy dùng Auslogics BoostSpeed khá có hiệu. Nó chống phân mảnh Registry rất tốt.
Còn để chỉnh lại Registry thì mình dùng RRT(Remove Restrictions Tool).
Link đây :

.
Chú ý có thể KIS báo nguy hiểm nhưng bất sao. Cứ dùng thoải mái vì mình sài khá lâu rồi. Không có vấn đề gì cả. Chỉ tốt cho mấy cái Registry thôi

Ồ, phần mềm đó bất có chức năng fix registry, nó chỉ có thể chống phân mảnh registry thôi

Mấy cái này mình chưa dùng nhiều nên chưa biết hết, bất dám bình chọn vội
Mình mới chỉ dùng Registry Mechanic

Kilydd

Trích:

hoanglong3

Cho hỏi phần mềm sửa lỗi windows sau khi bị virus tấn công

nè bạn copy font vào thư mục font sau đó bật VNFix lên và bắt đầu

link :

vovaan

tui dùng Registry Repair Wizard 2008, thấy cũng được đấy chứ. Sao trong này bất có nhỉ

Euen

Winxp Manager cũng khá hay,đầy đủ tất cả chức năng,dê sử dụng,1 chức năng cực kì quan trọng là sửa được những file hệ thống vừa lỗi.hehe,mình mới cài về đang trong giai đoạn kiểm chứng,mọi người thử tìm và down về xem sao!

Fridolf

em co dung nCleaner dung on day chu.Down ve vua nhe dung lai con` good nua chu.no sâcn ca may tinh em chi chua den 2'.........that bat ngo no con` sua ca Registry cho minh lun hehe.cac bac tu kiem link nha em hok co o day ma` cung hok can Cr-ack ji` ca ma` dung van ngon

Trahern

Có nhìu phần mềm về Registry lắm, cứ thứ khám phá cho biết vậy. Thanks tất cả người nhé!

Gti_vn

theo mình (AdvancedRegistryOptimizer )rất hay các ban cứ thử xem...mình từng dùng nó va thấy rất có hiêu quả..

Các chủ đề có liên quan khác