Lucy_Duong

Bạn có thể tải = torrent full phiên bản

hay là bạn vào trực tiếp web down về

đây là serial

Ferrum

vistasoft

BFHTXJ-JHB14W-QYYRNN-BWA6JJ-XYQND7-0A4EQ9

Ferrum

vistasoft

BFF8V6-M9MC98-V2K17X-XHNMR8-CYJN00-QDPYNB

hoaithu_1989_qn

Mình thấy dùng Auslogics BoostSpeed khá có hiệu. Nó chống phân mảnh Registry rất tốt.

Còn để chỉnh lại Registry thì mình dùng RRT(Remove Restrictions Tool).

Link đây : .

Chú ý có thể KIS báo nguy hiểm nhưng không sao. Cứ dùng thoải mái vì mình sài khá lâu rồi. Không có vấn đề gì cả. Chỉ tốt cho mấy cái Registry thôi

Geron

Mình thấy dùng Auslogics BoostSpeed khá có hiệu. Nó chống phân mảnh Registry rất tốt.

Chú ý có thể KIS báo nguy hiểm nhưng không sao. Cứ dùng thoải mái vì mình sài khá lâu rồi. Không có vấn đề gì cả. Chỉ tốt cho mấy cái Registry thôi

phuken_kotaro

Trích:

pes6_pro

Ồ, phần mềm đó không có chức năng fix registry, nó chỉ có thể chống phân mảnh registry thôi

Mấy cái này mình chưa dùng nhiều nên chưa biết hết, không dám bình chọn vội

Mình mới chỉ dùng Registry Mechanic

phuong_viet

Trích:

pes6_pro

Ồ, phần mềm đó không có chức năng fix registry, nó chỉ có thể chống phân mảnh registry thôi

Mấy cái này mình chưa dùng nhiều nên chưa biết hết, không dám bình chọn vội

Mình mới chỉ dùng Registry Mechanic

sayonara_anata

Trích:

hoanglong3

Cho hỏi phần mềm sửa lỗi windows sau khi bị virus tấn công

nè bạn copy font vào thư mục font sau đó bật VNFix lên và bắt đầu

link :

dosonlam

Trích:

hoanglong3

Cho hỏi phần mềm sửa lỗi windows sau khi bị virus tấn công

nè bạn copy font vào thư mục font sau đó bật VNFix lên và bắt đầu

link :

phu_cuong

tui dùng Registry Repair Wizard 2008, thấy cũng được đấy chứ. Sao trong này không có nhỉ

Parnell

tui dùng Registry Repair Wizard 2008, thấy cũng được đấy chứ. Sao trong này không có nhỉ

endless_love115

Winxp Manager cũng khá hay,đầy đủ tất cả chức năng,dê sử dụng,1 chức năng cực kì quan trọng là sửa được những file hệ thống vừa lỗi.hehe,mình mới cài về đang trong giai đoạn kiểm chứng,mọi người thử tìm và down về xem sao!

thuongbanana

Winxp Manager cũng khá hay,đầy đủ tất cả chức năng,dê sử dụng,1 chức năng cực kì quan trọng là sửa được những file hệ thống vừa lỗi.hehe,mình mới cài về đang trong giai đoạn kiểm chứng,mọi người thử tìm và down về xem sao!

Các chủ đề có liên quan khác