gau_buppi

Chào bạn,
Nám có chân: Nám là một dạng rối loạn sắc tố da rất phổ biến, chủ yếu gặp ở phụ nữ. Nám hình thành là do các hoóc môn sinh dục nữ oestrogen và progesterone không cân bằng. Sự thay đổi này có thể xảy ra khi phụ nữ mang thai, sau khi sinh con hay bước vào thời kỳ tiền mãn kinh, có thể do dùng thuốc tránh thai thường xuyên.
Với nám có chân bạn nên dùng các loại thuốc có chức năng cân bằng hooc mon theo chỉ dẫn của Bác sỹ chuyên khoa ngoài ra nên dùng thêm kem trị nám Caryizo vào buổi tối trước khi đi ngủ, ban ngày bạn nên dùng kem chống nắng cùng loại với độ SPF 50 để chống nắng trong suốt 12h trước khi ra ngoài. Sau khi bạn thấy hiệu quả hay do da tái tạo làm bạn có cảm giác rát hay mẩn đỏ nên tạm dừng sử dụng và có thể dùng kem dưỡng đêm trước khi ngủ từ 10-20 phút để da non tái tạo nhanh hơn.

Chúc bạn mạnh khỏe!

Chào bạn! nếu bạn muốn tư vấn và được lựa chọn sản phẩm tốt nhất khi trị Nám thì hãy gọi cho tui hay gặp trực tiếp để được tư vấn kĩ lưỡng :0934690009
Nếu ở hà nội thì có thể gặp trong tuần. Cách trị Nám là điều trị từ bên trong

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Phân tích bản chất của phạm trù giá trị thặng dư. Trong bộ tư bản C. Mác đã phân tích như thế nào về phương pháp sản xuất ra giá trị thặng dư Tài liệu chưa phân loại 0
N Đề tài: phân tích bản chất của phạm trù giá trị thặng dư trong bộ tư bản - mác đã phân tích như thế nào về phương pháp sản xuất giá trị thặng dư Tài liệu chưa phân loại 0
T Phương pháp nào là có hiệu quả hơn cả để giải quyết vấn đề này? Sức khỏe sinh sản 0
C Liệu có phương pháp tránh thai nào đảm bảo hiệu quả 100% không? Sức khỏe sinh sản 0
J khoản đầu tư vào công ty liên kết được trình bày theo phương pháp nào? Giá gốc hay vốn chủ sở hữu? Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
D Phương pháp trả lương 3P là thế nào? Việc làm 2
N Có phương pháp đơn giản nào để chăm sóc sức khỏe bàn chân không? Sức khỏe 2
L Kết quả HPV GENOTYPE dương tính, type 16 có nghĩa là gì? có thể điều trị = phương pháp nào? Sức khỏe 2
N Mình gầy quá ai có phương pháp tăng cân nào hiệu quả thì giúp mình nha. thanks? Sức khỏe 3
L Nội soi bằng viên nang là phương pháp gì? Được tiến hành tại bệnh viện nào? Sức khỏe 5

Các chủ đề có liên quan khác