triethocthegioi

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Phương pháp trắc quang UV-VIS dựa trên phản ứng tạo phức màu của iot với một thuốc thử hữu cơ
Ph¹m ThÞ Hång Th¸i

Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

songnhi247

Re: [Free] Phương pháp trắc quang UV-VIS dựa trên phản ứng tạo phức màu của iot với một thuốc thử hữu cơ

bạn cho mình xin file này nha
tks bạn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Xác định hàm lượng mangan trong nước sinh hoạt bằng phương pháp trắc quang với thuốc thử Formaloxim Khoa học Tự nhiên 0
D XÁC ĐỊNH HÀM LƯỢNG NITRIT TRONG THỊT VÀ SẢN PHẨM THỊT BẰNG PHƯƠNG PHÁP TRẮC QUANG Khoa học Tự nhiên 0
P Xác định hàm lượng crôm trong nước thải bằng phương pháp trắc quang Luận văn Kinh tế 2
N Phương pháp giải nhanh bài tập trắc nghiệm: Sử dụng phương trình Ion - Electron Luận văn Sư phạm 0
T Phương pháp giải nhanh bài tập trắc nghiệm: Bảo toàn mol Electron Luận văn Sư phạm 0
R Phương pháp giải nhanh bài tập trắc nghiệm: Bảo toàn mol nguyên tử Luận văn Sư phạm 0
D Nghiên cứu các điều kiện xác định Br - Và I - Bằng phương pháp trắc quang động học xúc tác với phản ứng oxi hóa Methylene blue bằng H2O2 trong môi trường Khoa học Tự nhiên 0
X Áp dụng phương pháp phân tích ma trận trong quan trắc và đánh giá chất lượng nước một số hồ Hà Nội Luận văn Sư phạm 0
L Nghiên cứu phương pháp xác định đồng thời các chất trong cùng một dung dịch bằng phương pháp trắc quang Luận văn Sư phạm 0
K Nghiên cứu sự tạo liên hợp ion của W (VI) với thuốc thử hữu cơ trong môi trường nước - axeton bằng phương pháp chiết trắc quang và khả năng ứng dụng vào phân tích Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác