Christy

chào các bác!em có mâý ebook kĩ thuật muốn sẻ chia vơí các bác.bác nào quan tâm thì vô,

Chi Tiết Máy:

Sức Bền Vật Liêụ:

Kĩ Thuật Thuỷ Khí:

Vật Liêụ Kĩ Thuật:

Kĩ Thật Điện:

đồ gá:

Tính toán động cơ đốt trong:

Cơ Lý Thuyết:

Em sẽ UP thêm sau,nếu thâý hay thì các bạn thank hộ cái!!!!

Duante

chuyến này lên mạng toàn gặp may,hôm nọ download được 1 đống đồ án,bài tập của truờng ,lại có pác có người nhà là ở quán photo gần trường chứ hào phóng up lên ...thank thank thank

Wheeler

sao khó download quá bạn ơi, tớ download bằng IDM mãi mà không down được. bạn check lại link đi

Ronan

mình cũng dân xd năm nhất...down về thử xem sao..nếu được thì thanks nhiều

Beaton

giúp mình tài liệu về "dùng matlab simulink mô phỏng quá trình làm chuyện của hệ thống lái có trợ lực thủy lực" với

Placido

có tài liệu về hệ thống máy lạnh chiller bất bạn. thanks a lot

Arny

Trích:

ptv1985

giúp mình tài liệu về "dùng matlab simulink mô phỏng quá trình làm chuyện của hệ thống lái có trợ lực thủy lực" với

Cai nay minh co day!ban can thi Phần mềm cho minh theo nick Hattieua8 nhe

Heardind

Trích:

ptv1985

Bạn có thể cho mình link download được không? email của mình là : [email protected] .rất mong bạn hồi dáp nhanh cho mình

bạn muốn linkdowdowwn cái gì vậy?giáo trình hay cái gì thì phải nói rõ chứ

Devon

bạn có sách cho ngành xây dựng không? Minh sắp làm đồ án rồi nên bạn có mấy file làm đồ an thì up lên nhé. Thanks bạn trước. Co gì bạn Phần mềm cho mình qua yahoo nha. Nick của mình là: dxtruong87

muonline

minh can tai lieu ben co khi nam thu 3 ky II Ai co cho minh nhe du sao cung thanh pac chu toppic

Siegfried

ai có linkdoawload video về các quá trình sản xuất trong công nghiêp cho mình voi!

Các chủ đề có liên quan khác