nguoidatinh_dt

cho e hỏi vnpt co gói 120k/tháng tì down mediafile max là bao nhiu nhỉ không biết có cần dung proxy ko. thank

ko biết fpt dùng gói cước bao nhiêu thì xem dược ipTV nhỉ

nhimlun_hacker

Mình o biết gói 120k của VNPT down max trên MF là bao nhiêu nhưng nếu dùng proxy thì có khi lại down chậm hơn.

Còn về FPT thì dạo này nhiều bạn share proxy đó bạn, dùng thử xem ?

Karoly

chưa xài nên cũng không bit nhưng nghe nói VNPT mạng ổn định hơn Dow host nước ngoài cao, còn FPT thì chăm nom khách hàng tốt nhưng dow chỉ ngon mấy host trong nước thui, xài FPT thì phải có cai proxy ngon mới được

leminhbui

jiiloo cho e hỏi vnpt co gói 120k/tháng tì down mediafile max là bao nhiu nhỉ không biết có cần dung proxy ko. thank Bạn vào speedtest.net test thử chưa

lovelathuhan chưa xài nên cũng không bit nhưng nghe nói VNPT mạng ổn định hơn Dow host nước ngoài cao, còn FPT thì chăm nom khách hàng tốt nhưng dow chỉ ngon mấy host trong nước thui, xài FPT thì phải có cai proxy ngon mới được dạo này mình kéo MF nhanh lắm á

nhưng không bít FPT duy trì được bao lâu thôi

jiiloo cho e hỏi vnpt co gói 120k/tháng tì down mediafile max là bao nhiu nhỉ không biết có cần dung proxy ko. thank mình dùng vnpt dow max nhất là 340 còn bình thường thì cũng tầm 200. nếu dùng một máy thì dùng gói này cũng ok

hic đã có mạng đâu. mà tét. thế không ai dùng gói 120k ah`

165k bác ấy tãi MF được 700kb/s hay hơn gì đó

cái này đúng không nhỉ . nếu đúng thế bắt vnpt cho rồi. mà e tìm làm gi có gói nào 165k hỏ bác

dmhoa77

ko biết fpt dùng gói cước bao nhiêu thì xem dược ipTV nhỉ

---------- Bài thêm lúc 12:04 ---------- Bài trước là lúc 11:37 ----------

up................................................ ......

mình dùng VNPT gói 250k/th mà max có được 350kb/s. trên MF đó. nản

thế mà bác cry bảo được những 700kb/s gói 165k . thế thật thì đổi cmn luôn bh`

Darcell

jiiloo hic đã có mạng đâu. mà tét. thế không ai dùng gói 120k ah`

cái này đúng không nhỉ . nếu đúng thế bắt vnpt cho rồi. mà e tìm làm gi có gói nào 165k hỏ bác thì bác trong VNZ bão vậy mà

thanhtampro94 á

PIG_PIG

nevercry1 mình cũng không rành

nhưng mình bít 1 bác xài VNPT bác ấy bão là

165k bác ấy tãi MF được 700kb/s hay hơn gì đó VNPT làm gì có gói 165k?? Có gói 120 với 250 àk. Với lại nếu có cũng chả down nhanh tới mức đó đâu !! Gói 250k mình dùng down max được ~ 550kb/s à.

ablyboy

Regent VNPT làm gì có gói 165k?? Có gói 120 với 250 àk. Với lại nếu có cũng chả down nhanh tới mức đó đâu !! Gói 250k mình dùng down max được ~ 550kb/s à. bác thanhtampro nói với tui

vậy chắc ỗng nhớ nhầm ỗng bão 165k chứ tui không xài VNPT như vừa bão ỡ trên

là không rành

Các chủ đề có liên quan khác