coheocon_lovely

Không hiểu sao sau khi ghos lại máy ổ ghi của mình không ghi được nữa,nó cứ hiện ra incorrect function,đã thử làm theo mấy chỉ dẫn trên mạng nhưng có mấy chỗ không thấy tương tự nên không làm được.Mong sự giúp đỡ của tất cả người,(chỉ càng kĩ càng tốt có hình minh họa càng tốt) ^_^.Thank tất cả người

Đầu tiên, mình xin trình bày các nguyên nhân có thể gây ra lỗi là do:

+ File Ghost của bạn có vấn đề.

+ Phần mềm ghost máy vừa lỗi thời, không tương KẾT trên các dòng máy mới hiện nay.

+ Máy bạn còn virus.

+ Các nguyên nhân vật lý như ổ cứng, ram,...

Các giải pháp mình đưa ra tạm thời (gian) là:

1. Cho đĩa vào cài lại, không ghost nha bạn. Driver thì bạn có thể dùng soft Driver Genius Pro, Uniblue Driver Scanner để tìm, trên ketnooi.com/forum vừa có nhiều bài viết khá chi tiết.

Tham khảo:
Uniblue DriverScanner

hay
Driver Genius Pro:

2. Bạn có thể dùng soft Acronis Disc Directory 11, bạn tải soft này từ trang chủ:

và dùng key sau để đăng ký: Code: EAHJY7ET-A6YHKVKQ-RLTJPPWE-ALVDYCCL-8RGM4JZS-RM65HG3Q-GHE4NMXT-LD6JHGGS
hoặc

32YMG9R8-CMKLM7RT-5QHDL3NL-JZHSC6SX-PR4MW9JA-9EYM59P7-DKNBBWFL-72P9VX7K Sau đó, bạn tìm các bài viết giới thiệu về soft này để kiểm tra lỗi trên máy của bạn. Trên ketnooi.com/forum vừa có nhiều bài viết giới thiệu khá rõ hơn về soft này. Bạn có thể tham khảo:

3. Bạn ghost lại máy với OneKeyGhost xem sao. Tham khảo bài viết về soft OneKeyGhost trên ketnooi.com/forum:

Chúc bạn thành công

Denney

Xem lại phần mềm burnt của bạn, còn không chắc là ổ ghi của bạn hỏng rồi

Các chủ đề có liên quan khác