Sau khi nghiên cứu em này một thời gian đã quyết định vay mượn lên tầu cùng em này.

--- Gộp bài viết, 03/04/2015 lúc 11:07, Bài cũ: 03/04/2015 lúc 11:05 ---

Bác @U19VietNam vẫn còn hàng chứ.

kelangbat2002

TMT hay SVC hả bác? SVC thì ko. tui ghét bọn chim lợn lên gáy nhiều quá lên ra hàng 19.6 từ lâu lắm rồi. Cũng có ít thôi mà bác.

freefor_all89

tui vẫn giữ nguyên tmt bác à vì hàng đó còn nhiều điều bất ngờ ở phía trước. Cũng thích hàng svc nên tui vào từ 2 hôm trước.

yox_nox

tui cũng không thích mấy bác chim bên đây lời lẽ không hay lắm.

jen_blue

SVC lại có nhà mới rồi, ae nằm gai hơn cả tháng trời nhiều lúc ức chế lắm nay mới được thở phào cái. hôm kia e nó không bị sao là may rồi

--- Gộp bài viết, 03/04/2015 lúc 11:47, Bài cũ: 03/04/2015 lúc 11:44 ---

TMT hôm nay bị lòi sàn đó bác, TMT triển vọng thế nào, bác có thể chia sẻ được ko? (nếu không tiện thì bác Phần mềm cho em). thks bác

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu xây dựng mô hình sử dụng thiết bị SVC để điều khiển nâng cao ổn định điện áp cho hệ thống điện Khoa học Tự nhiên 0
D Nghiên cứu trạm bù SVC trên lưới truyền tải 220 KV, phân tích sóng hài trong quá trình điều khiển dung lượng bù và biện pháp khắc phục Khoa học kỹ thuật 0
1 SVC....cổ tức và lợi nhuận quý 2??? Tài chính, Chứng khoán 9
T SVC siêu cổ phiếu đối tác chiến lược khủng sắp công bố, tài khoản x 20 lần Tài chính, Chứng khoán 9
K SVC lại tìm kiếm được 01 mã sẽ trở thành siêu cổ phiếu năm 2015. Tài chính, Chứng khoán 9
P Hiệu quả của sử dụng SVC trong FACTS Tài liệu chưa phân loại 0
T ỨNG DỤNG HỆ MỜ ĐIỀU KHIỂN SVC TRÊN LƯỚI ĐIỆN Khoa học kỹ thuật 0
T Phân tích đánh giá hiệu quả kinh tế kỹ thuật của việc ứng dụng thiết bị bù có điều khiển SVC trong hệ thống điện Tài liệu chưa phân loại 1
M Áp dụng Fuzzy logic trong điều khiển SVC trên lưới điện Tài liệu chưa phân loại 0
N Điều khiển thiết bị bù tĩnh (SVC) và ứng dụng trong việc nâng cao cho ổn định chất lượng điện năng của hệ thống điện Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác