macketoi_xd901

ai giúp mình với. mình tải phim từ mediafire xuống nhưng k biết cách up lên youtube. up lên chỉ xem được tập dầu tiên thôi .ai biết xin chỉ dẫn chi tiết nhé, mình gà lắm ^^!. Thank tất cả người nhiều nhiều

tau_tuat

khi vừa có 1 bộ phim hoàn chỉnh (1 file) và vừa hardsub nếu bạn muốn có sub thì dùng Ultra Video Splitter để cắt ra các video nhỏ <15p rồi up lên youtube là xong, cẩn thận bị youtube block copyright đó

rok_xit

thì mình chia ra làm 12 phần nhỏ rồi. nhưng chỉ xem được phần dầu tiên thôi... . chắc fai chuyển đổi sao đó mới được a'

dizzdirty

hông xem được là hông được thế nào, trước giờ mình chỉ gặp 2 trường hợp là youtube block và xảy ra lỗi khi up

champion3094 khi vừa có 1 bộ phim hoàn chỉnh (1 file) và vừa hardsub nếu bạn muốn có sub thì dùng Ultra Video Splitter để cắt ra các video nhỏ <15p rồi up lên youtube là xong, cẩn thận bị youtube block copyright đó mình xin tường thuật lại wa' trình tải và up lên youtube nhé ! mình tải từ mediafire thì nó vừa là 7 phần rồi, mình ghép lại thành 1 file hoàn chỉnh rồi mình lại chia thành 12 phần nhỏ = FFJS Splitter and Joiner để time từng phần ngắn lại. nhưng up len youtube rùi thì chỉ được phần đầu tiên thôi . còn những phần sau thì "Không thành công (không thể chuyển đổi tệp video)". nếu bạn biết cách thì chỉ mình với!!!

---------- Bài thêm lúc 21:50 ---------- Bài trước là lúc 21:43 ----------

champion3094 hông xem được là hông được thế nào, trước giờ mình chỉ gặp 2 trường hợp là youtube block và xảy ra lỗi khi up mình nghĩ chắc nó cũng tương tự như kiểu khi mình tải phim từ mediafire về rồi mình fai? ghép lại mới xem được đó. mình k rành về lĩnh vực này nên mới hỏi tất cả người nè

thlinh88

bạn nên chia video ra bằng phần mềm khác không nên sử dụng FFJS rồi up lên lại xem

Demasone

Chia = " FFJS Splitter and Joiner " thì xem = niềm tin à. Chia bằng soft chia video ấy !

trời đất ! dùng FFJS để chia video ^_^.dùng cái này chia nhỏ ra rồi up lại xem

Nhớ thank

tim_em56

Cái FFJS Splitter and Joiner chỉ sử dụng khi bạn up lên host nào đó thôi bạn à . . .

trang_vit

Chia = FFJS chả trách sao coi được đúng tập đầu, mấy tập sau nó đuôi nó là .002 hay .__b thì coi thế nào. Dùng các phần mềm chia film ấy.

tahaigiang

hihih hài vãi Splitter and Joiner chỉ dùng để cắt ghép file ai dùng cắt ghép phim bao giờ đâu ... hì..

mình có một vài link cho bạn.... cái thường dùng nhưng cũng là ít dùng ( bởi vì sài cho windows xp và VT)

còn một phần mềm nữa rất tốt mà giao diện dễ hỉu và sài tốt ( rất kool mà còn nhẹ) đây là link

cho bạn thêm một link của phần mền này phiên bản 2011 nặng hơn một chút ban down ở

chúc bạn thành công nhà! mà wen mất google mà tìm hiểu cách làm mình không nói đây đâu...thank hay không thank cũng được

o0o3c0nkuao0o

hi'hi'. e vừa bảo e gà lắm ngay từ đầu rồi mà có a còn trách e là thế lào? . nhưng dù sao cũng tks bằng mồm các a vừa wan tâm giúp đỡ e nhé!!! ( có tks 2 a chỉ dẫn e rõ hơn = nút đấy nhé)

hungcay_29

hix. ngồi mò sáng giờ , mà k có phần mềm nào chia phim ra được cả

mấy phầm mềm của mấy a sao e xài k được?

nuhocsinh_111

tìm mãi được cái mkvtoolnix là chia được thôi, mấy cái phần mềm kia k làm được. nhưng mà cái mkvtoolnix này cùi wa', chia ra nó làm mất bớt phim . chán chưa? với lại khó xài wa'

Các chủ đề có liên quan khác