Wyrttun

Chào các bạn.Mình muốn ghi 1 đĩa tiếng anh gồm khoảng 40 Track.Nhưng giữa những track đó không có đoạn im lặng ở phần đầu và cuối.Nên play xong hết track này là tới track kia liền.Mình muốn có khoảng 5s yên lặng để nhảy qua track mới.Vậy thì làm được không các bạn.Mình ghi bằng Nero. các bạn giúp mình với,cám ơn.

doanthehiep85

Nếu đĩa bạn dùng để chạy trên đầu DVD, CD thì bạn phải chỉnh sửa từng file thôi.dùng phần mềm thêm vào 5s không có âm thanh ở đầu mỗi bài trước khi đem đi ghi là được. Nero hình như có chức năng này.

Còn nếu bạn nghe bằng máy tính (Winamp, KMP, window media player...) thì dễ hơn nhiều, tất cả đều có chức năng kéo dài thời gian chậm vài giây trước khi sang bài mới theo như bạn nói đó.

Ở window media player thì là Crossfading and Auto volunm leveling

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D CHẾ TẠO HỆ THỐNG XÁC ĐỊNH KHOẢNG CÁCH GIỮA Ô TÔ VỚI CHƯỚNG NGẠI VẬT Khoa học kỹ thuật 0
C Phổ hồng ngoại - tín hiệu điều khiển bằng hồng ngoại và việc thiết kế, chế tạo thiết bị tăng khoảng cách giữa thiết bị điều khiển và thiết bị được điều khiển Công nghệ thông tin 0
Y Nghiên cứu về việc sử dụng các hoạt động khoảng trống thông tin trong việc cải thiện kỹ năng nói cho sinh viên khóa dự bị tại Khoa đào tạo hợp tác quốc tế - trường Đại học Công nghiệp Hà Nội Ngoại ngữ 0
H Hướng dẫn tạo tài khoảng itunes rồi mà tới cái phần Credit card e chọn None k đc? Hỏi đáp Tin học 0
T Không đăng nhập hay tạo tài khoảng Microsoft bằng lumia 525 được? Hỏi đáp về thiết bị di động 1
C Minh giải tài liệu địa vật lý giếng khoan để tính toán thông số vỉa và đề xuất khoảng thử vỉa giếng A-1X, cấu tạo B, block 11.1, bể Nam Côn Sơn Tài liệu chưa phân loại 2
S Tạo tài khoảng trên youtube như thế nào? Hỏi đáp Tin học 5
T cho mình hỏi cách tạo khoảng đen giữa các video Thủ thuật tin học 3
R Đồ án Cải tạo hệ thống thoát nước đường Thống Nhất Kiến trúc, xây dựng 0
R Thiết kế và chế tạo máy uốn đai thép xây dựng Nông Lâm Thủy sản 0

Các chủ đề có liên quan khác