Sty]es

Chào các bạn! Mình muốn tạo 1 tài khoảng trên yuotube và đưa video lên đó nhưng không biết làm sao cả. Bạn nào biết thì chỉ mình với nha.

Thank các bạn nhiều!

Bạn vào Youtube có mục tạo Acc thì vào đó mà tạo, Như tạo một Acc bất kỳ thôi. hay bạn có Gmail thì vào bằng Gmail cũng được.

nh0cc0ndeptrai

dùng gmail cũng được. mà có cái nút đăng nhập, đăng kí ở góc trên cùng bên phải đấy. ấn vào đăng ký như bao tài khoản khác

quaquelhp

Tài khoản của Google giờ nó đồng bộ hết mà . Bạn vào Gmail xong rồi vào youtube là tự vào được

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Hướng dẫn tạo tài khoảng itunes rồi mà tới cái phần Credit card e chọn None k đc? Hỏi đáp Tin học 0
T Không đăng nhập hay tạo tài khoảng Microsoft bằng lumia 525 được? Hỏi đáp về thiết bị di động 1
C Minh giải tài liệu địa vật lý giếng khoan để tính toán thông số vỉa và đề xuất khoảng thử vỉa giếng A-1X, cấu tạo B, block 11.1, bể Nam Côn Sơn Tài liệu chưa phân loại 2
L Nhờ ad và các anh chị tải dùm em tài liệu Nghiên cứu tạo cá chép Nông Lâm Thủy sản 2
D Tạo động lực lao động thông qua chính sách đãi ngộ tài chính của cơ quan điều hành Luận văn Kinh tế 0
D Tạo động lực làm việc cho cán bộ, nhân viên tại phòng tài chính và phòng kinh tế thành phố hải dương Luận văn Kinh tế 0
J Thực trạng hiệu quả sử dụng tài sản ngắn hạn của Công ty Cổ phần Chế tạo Thiết bị điện Đông Anh Luận văn Kinh tế 0
L Hoàn thiện công tác kế toán tài sản cố định tại Xí nghiệp ván nhân tạo và CBLS Việt Trì Luận văn Kinh tế 0
N Thực trạng công tác hạch toán tài sản cố định với việc nâng cao hiệu quả sử dụng tài sản cố định tại Công ty CP đào tạo xây dựng và TM Đống Đa Luận văn Kinh tế 0
D Tài liệu đào tạo tập huấn viên về biến đổi khí hậu Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác