LƯU Ý QUAN TRỌNG: NHẰM HẠN CHẾ TÌNH TRẠNG SPAM GÂY LOÃNG TOPIC, TỪ GIỜ TRỞ ĐI, MỖI THÁNG SẼ CÓ 1 TOPIC VỚI NỘI DUNG TƯƠNG TỰ. HẾT THÁNG TOPIC CŨ SẼ ĐƯỢC GỠ RA VÀ TOPIC MỚI SẼ ĐƯỢC LẬP - STICK LÊN. CÁCH THỨC LÀM VIỆC VÀ LỰC LƯỢNG NHÂN SỰ TƯƠNG TỰ NHƯ TOPIC CŨ. MONG CÁC BẠN TIẾP TỤC ỦNG HỘ TOPIC TRONG NHỮNG THỜI GIAN TỚI

Hiện nay vừa bước vào năm học, do đó mình với cũng tương đối bận rộn. Nhằm giúp topic có thể trợ giúp các bạn tốt hơn, team vừa "kết nạp" thêm 5 thành viên mới là - - - và . Với lực lượng nhân sự được tăng cường, team hy vọng sẽ đem lại sự hỗ trợ tốt nhất có thể. Thank các bạn vừa ủng hộ topic trong thời (gian) gian vừa qua

DANH SÁCH CÁC THÀNH VIÊN TRONG TEAM

CÁC BẠN CHÚ Ý ĐỂ XEM CÁC BẠN ẤY CÓ ONLINE KHÔNG ĐỂ POST TÀI LIỆU
In no particular order

I. Lí do lập topic

■ Hiện nay, đang là một trong những website có khối lượng tài liệu lớn nhất, ở nhiều lĩnh vực, rất hữu ích và phục vụ rất tốt cho học tập và công việc. Tuy nhiên, chuyện lấy được những tài liệu ở nhiều khi không hề đơn giản, bởi trong đó một số tài liệu lại đòi hỏi người dùng phải có account mới tải được. Nhằm đơn giản hóa thao tác đó, topic được lập ra để giúp các bạn có thể có được tài liệu nhanh chóng nhất mà không phải bỏ tiền ra nạp cho account, đem đến sự sẻ chia rộng lớn rãi cho tất cả người

■ Trong diễn đàn cũng có nhiều bạn nhận thấy điều đó, và cũng vừa sẵn sàng sẻ chia tài khoản cá nhân để giúp tất cả người thuận tiện hơn; tuy nhiên, một vài thành viên lại muốn sở hữu account đó cho riêng mình, nên vừa đổi mật (an ninh) khẩu, khiến cho chuyện sẻ chia gặp khó khăn, cả người giúp và người được giúp tài khoản đều bị thiệt. Vì lí do đó, nhằm hạn chế những khó khăn trên, topic lập ra nhằm muốn duy trì lâu dài chuyện sẻ chia này, giúp ai ai cũng có thể có tài liệu, lại không sợ những thành viên bất hảo chơi xấu

II. Quy tắc hoạt động || Update 26-09-2011

■ Bạn nào muốn down tài liệu nào, hãy để đường dẫn tới tài liệu đó, sau khi nhận yêu cầu, tài liệu sẽ được download về và tải lên Mediafire.

■ Nhằm hạn chế tình trạng 1 số bạn post link nhằm gây rối, lên link nhiều rồi đi luôn, team quyết định đổi rule lại như sau: Mỗi bạn chỉ được down tối đa 20 tài liệu/ 1 ngày. Mỗi lần post tối đa là 5 link. Những trường hợp nào không tuân thủ theo quy tắc này team sẽ tự động bỏ qua, không làm cho các bạn. Mong các bạn chú ý điều này

■ Team cũng sẽ không nhận giải quyết bất cứ trường hợp nào Phần mềm qua Inbox, Y!M, Skype... Mọi yêu cầu các bạn post vào trong topic, tụi mình sẽ làm. Điều này nhằm tạo ra sự công khai và bình bẳng cho tất cả tất cả người. Tất nhiên, nếu có trường hợp đặc biệt nào, được sự thống nhất của các thành viên trong team, trường hợp đó sẽ được giải quyết riêng . Và team cũng sẽ nêu rõ lí do vì sao giải quyết cho trường hợp đó

■ Trong quá trình thực hiện, nếu cần thêm nhân sự team sẽ kêu gọi sự tham gia, rất mong nhận được sự hưởng ứng của các bạn . Nếu phát sinh biến cố gì thì những quy tắc này sẽ được update.

■ Topic có hiệu lực ngay từ thời (gian) điểm post bài. Trong quá trình thực hiện nếu gặp phải những sai sót, mong các bạn bỏ qua và tiếp tục ủng hộ

Ingel

luc13aka47 Leech giùm mình nha

thank bạn !

Của bạn nhé :x

mở topic nè ^^

quangtuyen88

leech dùm mình nhé Của bạn đây:

duybeo_ngo_hihi

Ok thanks bạn. Sao không có thấy nút thank thế này??

Bạn tải nốt cho mình tailieu này. XL vì không gửi luôn nãy.

Torrey

quangtuyen88

leech dùm mình nhé Chiến lược kinh doanh độc đáo của McDonald

Ray Kroc, người mở đường cho thương hiệu McDonald

---------- Bài thêm lúc 21:42 ---------- Bài trước là lúc 21:40 ----------

chickgold92 chả thấy các bạn đâu

---------- Bài thêm lúc 21:44 ---------- Bài trước là lúc 21:42 ----------

quangtuyen88 Ok thanks bạn. Sao không có thấy nút thank thế này??

Bạn tải nốt cho mình tailieu này. XL vì không gửi luôn nãy.

hoacocken83

mrthang donw dùm mình cái này, thanks:

doanthong191

mrthang donw dùm mình cái này, thanks:
của bạn đây :

nabela328

cmtuzg

down dùm em nhé anh của bạn nè

kate_pham3

các bạn tải giúp mình tài liệu này với! tks nhiều nha! ^ ^

---------- Bài thêm lúc 22:29 ---------- Bài trước là lúc 22:26 ----------

Down giúp mình cái này nhé! ^ ^

VboyTeen_FC

thecan2610 down giùm mình cái, tks , của bạn đây

doanttu các bạn tải giúp mình tài liệu này với! tks nhiều nha! ^ ^

---------- Bài thêm lúc 22:29 ---------- Bài trước là lúc 22:26 ----------

Down giúp mình cái này nhé! ^ ^
của bạn đây

link direct

Link MF

dow dùm minh cái này nha mấy bạn, cam ơn mấy bạn trước.

Hơi nhiều,mong các bạn thông cảm nha. tại mình đang cần để làm bài tiểu luận, sắp nộp rồi.

tidius2625

chutuoc17 cho minh xin cái này thks: của bạn nè

---------- Bài thêm lúc 22:50 ---------- Bài trước là lúc 22:46 ----------

luannguyen89 dow dùm minh cái này nha mấy bạn, cam ơn mấy bạn trước.

Hơi nhiều,mong các bạn thông cảm nha. tại mình đang cần để làm bài tiểu luận, sắp nộp rồi. của bạn nè

Tiểu luận "Nguồn lao động ở nông thôn"

SỬ DỤNG NGUỒN NHÂN LỰC NÔNG THÔN VIỆT NAM: THỰC TRẠNG VÀ GIẢI PHÁP

Luận văn: " Xã hội Học"

Đề tài: Thực trạng và một số biện pháp giải quyết chuyện làm cho lao động nông thôn tại huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa

nganhang2k2008

các bạn tải giúp mình cái này nha! thanks!

---------- Bài thêm lúc 22:58 ---------- Bài trước là lúc 22:53 ----------

thêm cái này nữa nhá! tớ đang ôn thi nên cần tải nhiều bài tập về luyện! thanks các bạn nhiều nha!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T [Tháng 12- 2011 || Topic chính thức] Nhận Download và Re-Upload tài liệu tại tailieu.vn cho mem Ketn InterNet 42
M Khác [Tháng 11- 2011- Kì II] Nhận download và upload tài liệu tại tailieu.vn cho mem Ketnooi - Nhanh InterNet 5
H Thông tin chính trị ngoại giao bằng ảnh báo chí trên báo Nhân dân hằng ngày (Khảo sát từ tháng 1 năm 2011 đến tháng 5 năm 2013) Văn học 0
N Sử dụng phóng sự ngắn truyền hình trong chương trình thời sự của đài truyền hình TP HCM ( Khảo sát từ tháng 7/2010 đến tháng 02/2011) Văn học 0
L (Lê Thị Diễm) Ngày 14/5/2012: Tháng 11/2011 Công ty em có ký hợp đồng thuê nhà với chủ nhà, tháng 0 Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
F (Lê Ngọc Hiếu) Ngày 05/03/2012: Công ty tôi là Công ty TNHH mới thành lập tháng 11 năm 2011 với số Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M (Đinh Thị Mơ) Ngày 26/04/2012: Em có câu hỏi xin Quý Hội trả lời giúp em như sau: Tháng 6/2011 công Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
H Tìm hiểu về tình hình hoạt động tài chính của công ty trong 3 năm trở lại đây từ năm 2011, năm 2012 và 6 tháng đầu năm 2013 Tài liệu chưa phân loại 0
J Đánh giá kết quả điều trị phẫu thuật hoại tử ruột do tắc ruột sau mổ tại bệnh viện hữu nghị Việt Đức từ tháng 1 năm 2011 tới tháng 6 năm 2013 Tài liệu chưa phân loại 0
D Tình trạng dinh dưỡng trẻ dưới 12 tháng và một vài yếu tố ảnh hưởng ở huyện Văn Yên tỉnh Yên Bái năm 2011 Tài liệu chưa phân loại 2

Các chủ đề có liên quan khác