hoangminh_tq08

Một thế giới tồn tại song song với thế giới thực nhưng không hẳn là ảo vì nơi đó vẫn có những con người thật đang sống với những tình cảm rất thật.

Mình vừa nói rùi, thế giới ảo có 2 mặt mà, và mình cũng có 2 tình cảm đối với nó, cái tình cảm đầu tiên đó là yêu, yêu nhiều lắm cơ, nhờ có nó thế nên mình mới là chính mình, có thêm những người bạn, có thể sẻ chia những gì mà mình không thể nói ở thế giới thực.............. cái tình cảm kia thì ngược lại, đó là ghét, mình ghét vì mình lại đặt quá nhiều tình cảm vào thế giới này, dẫu biết nó là ảo đó nhưng mình có xem là ảo đâu vì nơi đây có những con người rất thật mà, mình ghét vì cuộc vui nào rùi cũng có ngày tàn, mình ghét vì những người bạn ra đi, không còn được nc cùng nhau nữa, cái cảm giác ấy đau và hụt hẫng lắm, có những người mình chưa từng nc bao giờ nhưng mình lại đau khi họ nói ra đi, đau lắm cơ.

Thôi thì phải sống với những cảm xúc ấy thui, con người đâu thể tránh khỏi hỉ nộ ái ố

keou_303

Nguyên văn bởi thuytrang899

sao lại xóa bài viết đi thế. mình đọc xong rồi. Mình sn 90 nè hjjjjjjjjjjjjjjjj

beha_xinh

ko có dấu khó đọc quá. chưa hiểu gì nhiều. hay là nói qua cho kmình biết đi. hj

àh mà thui đi nha, bài xóa rùi, không cần biết nữa, thôi thì mình cứ là người vô tâm cho xong, cho khỏi đau khổ, thank bạn vừa quan tâm đến bài viết nha

baothusinh

Nguyên văn bởi beyeuphuong

gì vậy trang?

bài viết em xóa rùi chị , ai đọc được thì biết, chưa kịp đọc thì thui. hj

---------- Post added at 01:17 ---------- Previous post was at 01:15 ----------

Nguyên văn bởi quangvuact

uh.ok. ngoảnh mặt làm ngơ bơ di mà sống. chúc vui!!!!!

không phải ngoảnh mặt làm ngơ đâu, mà là cứ vô tâm để khỏi đau, khỏi nghĩ, dẫu biết có thể mình làm ai đó buồn ấy, nhưng nếu quan tâm mà sự thật không phải là vậy thì có phải mình đau vô ích ko

tungshooter

Cảm xúc sau khi đọc "Chào tạm biệt DKT": "Có những người mình chưa từng nc bao giờ nhưng mình lại đau khi họ nói ra đi, đau lắm cơ."

---------- Post added at 06:10 ---------- Previous post was at 05:55 ----------

Ơ ai chơi xấu thế, đóng mất shoutbox rùi

Các chủ đề có liên quan khác