sweetjerry2007

các bạn cho mình hỏi trình duyệt FF của mình còn thiếu phần bổ trợ nào mà khi mình dán link video youtube vào mục mũi tên mà nó không hoạt động nhỉ. Gửi vài ảnh chụp để các bạn giúp

hiện lên thiếu bổ trợ, khi kích vào ô cài đặt thì...

...nó báo thế này

kiểm tra trên trình FireFox bản 21.0 của mình hiện tại có như này

Vậy còn thiếu phần bổ trợ nào các bạn giúp với
Rất CẢM ƠN các bạn trước

danhchatingvy

Lỗi này nhiều khả Adblock gây ra. Không tương thích,xung đột. Máy mình không hiện như bạn mà nó xuất hiện thông báo rời trang, có muốn hay không, mất mấy cái đã ghi. This page is asking you confirm that you want to leave - data you have entered may not be saved. Click vô cái nào cug bị nhưng chỉ mỗi diễn đàn VNZ bị thôi, chỗ khác không thấy như vầy.

► Bạn copy link youtube rồi paste vào cú pháp sau xem có được ko?: "video Link /video"

► Nhớ thêm [] vào nhé!

Cedrik

Thank bạn, ở trang VNZ thì không vấn đề gì, ép ngon, còn cái mình hỏi là ở web khác (web đó cũng hỏi rồi chưa thấy trả lời).

Mình paste link vào rồi thêm cả [] cũng không được :
[media]link[/media] . Ở trang đó là [Media] chứ k giống VNZ là [video]

Reade

Thank bạn, ở trang VNZ thì không vấn đề gì, ép ngon, còn cái mình hỏi là ở web khác (web đó cũng hỏi rồi chưa thấy trả lời).

Mình paste link vào rồi thêm cả [] cũng không được :
[media]link[/media] . Ở trang đó là [Media] chứ k giống VNZ là [video] ► Cậu thử cài thêm Shockwave Flash xem thế nào?

► M` Portable FF 21 nhưng không bị như bạn bao giờ!

Có Shockwave Flash 11.7.700.202 mới nhất rồi mà ► Đấy là Adobe Flash Player!

► M` nói là Adobe Shockwave Player cơ mà?

Fenton

Nói với bạn là Adblock Plus không tương thích sao không kiểm tra lại nhỉ...

dathanh_a3

Nói với bạn là Adblock Plus không tương thích sao không kiểm tra lại nhỉ... ừ , quên mất , đang kiểm tra lại. Cảm ơn

Các chủ đề có liên quan khác