hung_Phat

tui đa tưng bị đau lưng hành hạ triền miên,đi đứng không được lâu,chân phải tui tê buồn mỏnhư muốn liệt.tui đi khám bác sĩ và chụp hình bác sĩ kết luận tui bị vôi hóa cột sống,gai cột sống.bác sĩ cho tui biết tui sẽ phải sống vói căn bện này đến suốt đời.khi uống thuốc thì sẽ hết đau,hết thuốc sẽ đau lại.tui đã uống thuốc theo toa thấy giảm đau đến khi hết thuốc thì cơn đau lại dữ dội hơn.đúng như lời bác sĩ nói.

tui muốn chia sẻ cùng bạn điêù này vì tui đã gặp may cũng nhờ một người bạn chỉ cho tôi.tui đa uống một loại thuốc từ thảo dược là một loại lá cây người ta xay ra rồi ngâm với rựou.mỗi ngày uống hai muỗm cafe tui uống sau bảy ngày cơn đau hành hạ tui đã giảm rất nhiều,sau một tháng dùng thuốc cơn đau đã biến mất,tui tiếp tục uống hai tháng nữa đến khi hết thuốc ngâm trong bình thì tui không dùng nữa.kể từ ngày dùng thuốc đến nay đã một năm tui chưa bi ̣đau lại. thật là một điều kỳ diệu.những người hàng xóm của tui dùng thuốc cũng đã khỏi hẳn.tui thấy giá thuốc cũng khá rẻ để chữa khỏi căn bện này.so với thuốc tây.tui thấy thuốc rất dễ uống và không có tác dụng phụ nào.

tui còn giư ̃địa chỉ nơi tui mua thuốc:

anh: tạ mạnh thủy 109ấp đồng trai xã định hiệp huyện dầu tiếng tỉnh bình dương

DT:0650 3538128

DĐ:0168 6488116

[email protected]

bạn có thể đến địa chỉ này lấy thuốc.hoặc lấy qua đường bưu điện,sau khi đa thanh toán

chúc bạn lành bện

Đau lưng hiện nay không còn được gọi là bệnh nữa, Mà theo tui đó là 1 giai đoạn mà bất cứ ai cũng phải trải qua, cho dù anh có là tổng thống..hay là 1 người bình thường đi chăng nữa. Trong quá trình học tập hay lao động chúng ta phải mang vác, ngồi.. sai tư thế vv... Tác động làm ảnh hưởng đến các đốt sống dễ bị tổn thuơng. Đặc biệt các vị trí dẫn đến thoái hóa và thoát vị đĩa đệm thuờng xảy ra đó là L4,L5 va L5,S1

Nguyên nhân chính dẫn đến đau lưng và thoát vị đó là sự xung đột giữa rễ thần kinh và đĩa đệm. Khi giải phóng được thần kinh không bị chèn ép thì chúng ta khỏi hoàn toàn. Lien he 0984999630(hanoi).

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Bệnh thoát vị đĩa đệm có thự sự nguy hiểm hay không Sức khỏe 0
D Đánh giá hiệu quả điều trị thoát vị đĩa đệm cột sống thắt lưng của phương pháp giảm áp đĩa đệm qua da bằng Laser Y dược 0
C Các phương pháp phẫu thuật thoát vị đĩa đệm cần biết Sức khỏe 0
Y Đánh giá kết quả phẫu thuật thoát vị đĩa đệm cột sống thắt lưng - cùng đặt dụng cụ liên gai sau (Intraspine) tại Bệnh viện Việt Đức Tài liệu chưa phân loại 2
W Vì sao bị thoát vị đĩa đệm? Sức khỏe 1
T Đánh giá gây tê tủy sống bằng bupivacain kết hợp morphin trong phẫu thuật thoát vị đĩa đệm cột sống thắt lưng Tài liệu chưa phân loại 0
V Gây tê đám rối thần kinh cổ sâu bằng marcain 0,5% trong phẫu thuật thoát vị đĩa đệm cột sống cổ theo đường trước Tài liệu chưa phân loại 0
C Nghiên cứu điều trị thoát vị đĩa đệm cột sống cổ bằng phẫu thuật lối trước đặt dụng cụ cespace Luận văn Kinh tế 2
T Nghiên cứu ứng dụng phương pháp phẫu thuật nội soi qua lỗ liên hợp lấy đĩa đệm trong thoát vị đĩa đệm cột sống thắt lưng Luận văn Kinh tế 2
V Nghiên cứu chẩn đoán trước sinh, xử trí thoát vị rốn và khe hở thành bụng tại Bệnh viện Phụ sản Trung ương ¨ Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác