Em đang cần phiên bản dịch trên mạng của truyện ngắn "Số phận con người" của nhà văn M.Solokhov để làm đề tài môn văn.

Em tìm mãi mà không thấy, bác nào có bản dịch truyện ngắn ấy thì giúp em với.

Em Thank các bạn nhiều^^!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Tìm hiểu về từ láy trong một số truyện ngắn của Nguyễn Ngọc Tư Kiến trúc, xây dựng 0
I Tìm hiểu một số cách tân nghệ thuật trong truyện ngắn của một số cây bút nữ thời kỳ 1986-2006 Văn học 2
P Tìm hiểu những đặc điểm nghệ thuật trong truyện ngắn và tiểu thuyết của Nguyên Hồng trước cách mạng Văn hóa, Xã hội 0
@quangdung Bản dịch của Bản triều bạn dịch liệt truyện, tài liệu mình tìm được chia sẻ cho thầy cô, anh chị em nào cần ạ Lịch sử 0
V Tìm hiểu trường nghĩa biểu vật trong truyện cười dân gian Việt Nam Văn hóa, Xã hội 2
G Vài nét về văn học so sánh và ứng dụng vào tìm hiểu nét tương đồng và khác biệt giữa truyện cây khế của Việt Nam và truyện Xúc ca tố và Xúc ca tá của Lào Tài liệu chưa phân loại 0
A Cần Tìm Phim hoạt hình "những câu truyện cổ Grim" đã từng chiếu trên TV trước đây !!!!!! Vui Cười Chém Gió 5
G TÌM GIÚP MINH BỘ PHIM HOẠT HÌNH truyện ngụ ngôn" 3 con khỉ kể chuyệN... Vui Cười Chém Gió 4
C Tìm truyện "Cánh đồng hoang" - văn học Nga Văn học 1
L Mình hiện đang tìm kiếm các truyện tranh manga bằng tiếng anh .Bạn nào biết TP HCM ở đâu bán thì ch Vui Cười Chém Gió 1

Các chủ đề có liên quan khác