Twyford

mình dùng chrome mà không hiểu sao dạo này cứ click vào 1 link youtube để xem hay 1link download nào đó thì nó chuyển sang google , rất là bực mình với cái lỗi này , mình đã gỡ bỏ cài lại nhưng vẩn thế ,

seach trên google thì có người bảo virut mà máy dùng kis 2015 trial quét cũng chả có j .

bạn nào biết cách khắc phục giúp mình với .

mình xin Thank trước nha. bác quét Malware, dùng thêm adwcleaner quét xem sao

kiniem_2007

mình dùng chrome mà không hiểu sao dạo này cứ click vào 1 link youtube để xem hay 1link download nào đó thì nó chuyển sang google , rất là bực mình với cái lỗi này , mình đã gỡ bỏ cài lại nhưng vẩn thế ,

seach trên google thì có người bảo virut mà máy dùng kis 2015 trial quét cũng chả có j .

mình xin Thank trước nha.

Covyll

mình xin Thank trước nha. bác quét Malware, dùng thêm adwcleaner quét xem sao

7_spiders

mình xin Thank trước nha. chrome có cài addon lạ ,ghỡ nó đi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tìm hiểu PLC logo - SIEMENS và ứng dụng thiết kế bộ chuyển nguồn tự động ATS Khoa học kỹ thuật 0
B Mạch tự động chuyển đổi (ATS) Luận văn Kinh tế 2
D Thực hiện bộ chuyển nguồn tự động ATS bằng PLC S7-400 Khoa học kỹ thuật 0
B Các giao thức trong mạng quang chuyển mạch tự động (ASON) và ứng dụng thực tế công nghệ ASON vào mạng truyền dẫn của VTN Công nghệ thông tin 0
M Báo cáo thực tập về thực trạng công tác kế toán cảu công ty TNHH phát triển chuyển giao công nghệ tự động hoá và giám sát Việt Nam ( Viettech) Tài liệu chưa phân loại 0
L Hình thức kế toán và tổ chức bộ máy kế toán trong Công Ty TNHH Phát Triển Chuyển Giao Công Nghệ Tự Động Hoá Và Giám Sát Việt Nam Tài liệu chưa phân loại 0
B Unikey tự động chuyển sang Mode English Hỏi đáp Tin học 8
D Sửa lỗi Word hay Powerpoint (Office 2007) bị tự động tắt khi bôi đen, copy hay di chuyển Thủ thuật tin học 2
N Giáo trình Cơ sở tự động học - Hàm chuyển và sơ đồ khối của hệ thống Tài liệu chưa phân loại 0
T Khảo sát ứng dụng MATLAB trong điều khiển tự động - Nhóm lệnh về chuyển đổi mô hình Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác