Download từ nhacso.net ( new) ????

XIn chào !

hiện nay nhacso,net vừa có nhiều thay đổi, mấy cái trang web để lấy link và mấy cái phần mềm đều die hết rùi ??? bồ nào có cái mới share với nha !

Thanks !

bt_long

Bạn có thể dùng Tool Link Catcher để get link. Sau đó dùng Flashget để download nhé. Nhớ dùng Flashget và down liền sau khi nó get được link.

Tốc độ get link down nhanh hay chậm tùy thuộc vào đường truyền của bạn.

Link down soft:

crazyjack_tsd

down đâu có được pa, dzo cái blog đưa cái link tương tự hệt bạn đưa rùi im luôm

ductamtcnh3

@mirinda: Cái tool đó chỉ lấy link thôi bạn àh. Bạn có đọc chỉ dẫn sử dụng chưa? Mình và các bạn # đều down được theo cái link lấy được mà. Nếu link lấy được mà down không được mình giới thiệu tool làm gì.

acquysongnin

Nhacso toàn nhac đểu, down làm đêk gì cho mất công. Lên baamboo, back-bite có mà đầy.

tapu_kute123

Thử vào đây nha:

Chỉ có 22000 bài với 1630 album thôi. chất lượng nhạc gấp 2 nhacso, cập nhật album mới nhanh hơn nhạc số, hỗ trợ down trực tiếp bằng link http khi là thành viên, còn ai muốn down theo kiểu "backdoor" thì cứ việc, khi nào chán mình chặn down mms là hết down.

Chỉ giới thiệu tham khảo

Quote Được gửi bởi rca

@mirinda: Cái tool đó chỉ lấy link thôi bạn àh. Bạn có đọc chỉ dẫn sử dụng chưa? Mình và các bạn # đều down được theo cái link lấy được mà. Nếu link lấy được mà down không được mình giới thiệu tool làm gì.

sr, link tốt và cả phần mềm đề tốt, nhưng mà sau khi lấy được link từ nhacso thì không down được bằng IDM, dùng flashget thì rất tốt

Thanks rca !

Giovanni_HR

Hiện tại mình thấy tool của rongchaua là kool nhất. Tool hỗ trợ nhiều trang nhacso, vtc, tuoitre, youtube, ... Nhất là chức năng search xài cực sướng, chỉ cần click và ... chờ . Hiện tại tool đang được tác giả cập nhật liên tục. Bạn nên update thường xuyên

Twiford

Quote Được gửi bởi hosotoipham

dùng urlhelper ấy bro ạh. GOOD Cực

cái này die lâu rùi bồ ạ

ngochuy_nguyen

Quote Được gửi bởi nhc1987

Hiện tại mình thấy tool của rongchaua là kool nhất. Tool hỗ trợ nhiều trang nhacso, vtc, tuoitre, youtube, ... Nhất là chức năng search xài cực sướng, chỉ cần click và ... chờ . Hiện tại tool đang được tác giả cập nhật liên tục. Bạn nên update thường xuyên

Ờ, tui cũng vừa mới xài, bắt link từ nhacso.net rất cool . có cả tuổi trẻ nữa àh, phải thư ngay

Xem ở đây nè

Bạn thay saigon365.com=rongchaua.com

----------------------------------

Welcome

Dino

Quote Được gửi bởi 'OR''='

Nhacso toàn nhac đểu, down làm đêk gì cho mất công. Lên baamboo, back-bite có mà đầy.

Cho mình hỏi nhạc ở Baambo khi mình chọn down về máy thì WM11 có nghe được liền nhưng khi tắt mạng thì kô biết nằm ở đâu trên máy.Xin chỉ giúp,Thanks.

Wetherly

Dùng FireFox và cài thêm MediaPlayerConnectivity hiện giờ là bản 0.8.3.Download từ nhacso.net thoải mái.

thuy_hoa_than7

Quote Được gửi bởi dtphong1978

Cho mình hỏi nhạc ở Baambo khi mình chọn down về máy thì WM11 có nghe được liền nhưng khi tắt mạng thì kô biết nằm ở đâu trên máy.Xin chỉ giúp,Thanks.

Khi đang nghe bài nhạc đó bằng wp11 bạn bấm chuột phải vào bài hát chọn properties.Ở dòng chữ location trong thẻ property có đường dẫn đến bài hát đó,bạn copy đường dẫn đó và dùng 1 trình download như IDM,FlashGet down.

Hans

Quote Được gửi bởi unlimited

Dùng FireFox và cài thêm MediaPlayerConnectivity hiện giờ là bản 0.8.3.Download từ nhacso.net thoải mái.

thật hả bồ vậy mà mình không bít đó

Quote Được gửi bởi arsene_lupin

thật hả bồ vậy mà mình không bít đó

Cứ làm đi bạn,sẽ thấy kết quả liền.Nhớ là pải cài thêm Add-ons:MediaPlayerConnectivity để lấy link bài hát nhé.

love_a9k21

Óe , bác click chuột phải vào cái tên bài hát trong playlist, chọn open file location là ok .

Quote Được gửi bởi vietdragon

Óe , bác click chuột phải vào cái tên bài hát trong playlist, chọn open file location là ok .

Chọn "Open File Location"Bằng niềm tin à..Có 2 tấm ảnh đó chụp từ màn hình đó,bác xem đi.

Các chủ đề có liên quan khác