nhycday

Giờ các chương trình vừa cài của em nó mất hết ở list trong thanh Start rồi, có pro nào giúp em lấy lại với

shock_girl610

Sặc, làm gì mà cần cài lại win. Đó là do bạn vừa dùng ccleanner quét máy tính đấy!

hay bạn vừa bỏ dấu tích ở đây. Giờ chỉ cần làm lại như ảnh này là ok thôi!!!!!!!

phuonghathien

win lỗi rồi bạn ơi, nên cài lại cho nó tốt hơn. Còn nói như bạn tienloi1 là chỉ lưu lại những chương trình vừa mở thôi, 1 dạng như history ấy.

Mình đoán máy bạn bị virus gây lỗi hệ điều hành.

tran.thikhanh

tui cũng bị rồi. cũng phải do virus đâu. hôm đấy cho bọn bạn mượn máy nó nghịch kiểu gì thành ra như vậy cũng không biết cách khắc phục nên cay đắng ghost lại máy.

jpow_vn

các pác toàn tiêu cực cài lại windows thế . mất list có thể do dùng soft dọn rác nó xóa đi thôi.

phải vào thử Programe files xem có bị mất sost nào không hay chỉ bị del shortcut thôi

Doran

mjnh cung doan dai thui. ban thu chay mot so chuong trinh trong may í. song rùi restart lại máy coi dc ko

Travion

n_tienloi1 Sặc, làm gì mà cần cài lại win. Đó là do bạn vừa dùng ccleanner quét máy tính đấy!

hay bạn vừa bỏ dấu tích ở đây. Giờ chỉ cần làm lại như ảnh này là ok thôi!!!!!!!

Cái này là làm mất ở start menu rồi. Bác chủ bị lỗi ở all program ấy

nghinang2010

bác xài YOUR UNINSTALL( nhìn trên hình) , Chắc lại táy máy vào phần START MENU -> SOFT chứ gì!?

Các chủ đề có liên quan khác