Hamish

Mình cũng mới đi sapa về, nhưng mình đi từ TPHCM, vậy thì bạn đi máy bay ra hà nội, nhưng truoc mắt bạn nên đặt tour để đoàn đón bạn từ ga hà nội lên sapa,(nhưng đặt tour cty có uy ín đợt trước mình đặt cty Bốn Mùa kinh khủng lắm, bạn không nên đặt cty này, hãy đặt vietral hay saigontouris). còn nếu không bạn dặt vé ga từ hà nội đi sapa trước, đặt giờ tàu chính xác, bạn tự đi cũng được không cần mua tour. tour không dẫn mình vô bản được, chỉ dẫn vô mấy cảnh tổi tiếng thôi, muốn đi dẹp phải vô bản, các khách sạn ở sapa co bán tour lẻ, ở sapa nhỏ lắm, lên đó thuê xe ôm đi bạn ah, đợt trước mình đi có 1 mình thôi, nên mình mới mua tour, đi sapa tầm tháng 8-10 quá đẹp, tầm 4-5 ngày la ok rồi bạn. Ah từ sân bay nội bay vô ga mất tầm 400-500 tiền taxi đó. từ ga hà nội đi tới lào cai xuống ga đón xe đi sapa tầm 30p(nếu bạn chưa đặt tour, không thì đòan sẽ đón bạn ở đó). xe chở bạn tới khách sạn sapa. Nếu muốn an toàn bạn đặt tour nhữn cty uy tín nhé. chúc bạn đi vui vẻ

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Khái quát về các phần hành KT tại công ty Thương Mại Tư Vấn và Đầu Tư. Tài liệu chưa phân loại 0
B Nguyễn văn A có nhu cầu làm đại lý kinh doanh xăng dầu cho công ty thương mại xuất nhập khẩu X. Hãy tư vấn các thủ tục pháp lý để A có thể tiến hành hoạt động kinh doanh xăng dầu chô công ty thương mại XNK X Tài liệu chưa phân loại 0
M Tôi muốn thành lập CTy đầu tư và tư vấn xây dựng thì tôi cần phải tiến hành những thủ tục gì về thàn Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Tư vấn mua laptop =< 24 triệu, học hành giải trí ? Hỏi đáp Tin học 0
P Tư vấn về hệ điều hành linux hay win7 ? Hỏi đáp Tin học 2
V Dự án Quy hoạch phòng tư vấn và thực hành các kĩ năng làm mẹ Tài liệu chưa phân loại 0
H Em cần tư vấn chọn mua máy MBP cho học hành ? Hỏi đáp Tin học 0
M Tư vấn mua laptop ở đâu? giá ổn mà bảo hành tốt?? Hỏi đáp Tin học 0
G Thực trạng công tác quản trị hành chính văn phòng của công ty tư vấn xây dựng Sông Đà Luận văn Kinh tế 2
D Nâng cao hiệu quả hoạt động tư vấn của Công ty Cổ phần chứng khoán Thương Mại và Công Nghiệp Việt Nam Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác